Mbalula missteps with 'drowning' Kenyan athletes comment

Mbalula missteps with 'drowning' Kenyan athletes comment

umewaona zanzibar watu gani?.
ndio mana nakwambia wewe hujui siasa za tanzania.kuwa mpole tukufundishe how we do this shit called politic.i just take you as a google dependant or copycat who cant analyse online stories.yet still, heading to 2015,you'll see and hear a lot of controversies from tanzania.

wewe mjuaji wa sokoni tu sikio la kufa ambalo halisii dawa.ingiza kichwa zaidi kwa mchanga na theory zako za siasa al shabaab wako kazi
 
wewe mjuaji wa sokoni tu sikio la kufa ambalo halisii dawa.ingiza kichwa zaidi kwa mchanga na theory zako za siasa al shabaab wako kazi

Unahusisha machafuko ya Zanzibar na mabomu ya Arusha with al shabaab??
Pole ndugu
 
Unahusisha machafuko ya Zanzibar na mabomu ya Arusha with al shabaab??
Pole ndugu

suburi wachukia mabango kutangaza sie ni alshabaab.fupi sita washamaliza kazi.kita kambi na uweke subra matangazo ya alshabaab yaje kwako kukufahamisha waliuteka mji.utangonja kaka
 
suburi wachukia mabango kutangaza sie ni alshabaab.fupi sita washamaliza kazi.kita kambi na uweke subra matangazo ya alshabaab yaje kwako kukufahamisha waliuteka mji.utangonja kaka

Vikundi kama hivyo huwa wakifanya tukio tuu wanatoa taarifa kuwa wao ndo wahusika sasa mbona imechukua muda sana kama ni wao??
Kuteka mji??
 
Back
Top Bottom