Mazombi Znz yaanza kuvuruga Amani

Mazombi Znz yaanza kuvuruga Amani

Hapajawahi kuwepo mapinduzi makubwa kama ya urusi lakini yalikwisha sasa wanatumia makaratasi.
 
Wewe kama Mimi suluhushu la migogoro yote ya ZNZ ilikuwa katiba ya Warioba. Wao wakaipuuza wakidai serikali ya Mapinduzi haitolewi kwa makaratasi ya kura! Leo hii dhambi hiyo inawatafuna
Aliyeyasema hayo is no more
 
Picha ni tofauti na habari.cuf ni wazuri sana katika kutisha watu.walikua wanafanya maandamano halafu wanapaka damu za kuku kuonesha wamepigwa.hapo inaonesha ni ajali au ugomvi wa barabarani.mpiga picha kakaa kwenye gorofa lake michenzani kafotoa kaweka uwongo mtupu
 
Mleta mada unasema nani aingilie kati vile?.
 
Watawala na haki,na kitu kingine kinachoitwa hofu ya Mungu,
Ni kama mbingu na aridhi.
 
Hapajawahi kuwepo mapinduzi makubwa kama ya urusi lakini yalikwisha sasa wanatumia makaratasi.

Mapinduzi ya kuuondoa USLTANI yalikuwa sahihi lakini wanaoendeleza usultani kwa kigezo cha mapinduzi matukufu hawafai hata kidogo.
 
Kwa haya yanayofanywa na hao 'Mazombi'na Serikali inakaa kimya ,itawafundisha wananchi nao watafute silaha zilipo nao wajilinde.Hakuna mtu anaependa kuuwawa kama Kuku ..
 
Madaraka ni kitu cha
ajabu sana. Ukimwangalia
Dr She in sura yake
unapata picha kuwa no
MTU mcha
Mungu,mwadilifu,mwenye
huruma ambaye hata
kuchinja kuku wa kitoweo
inaweza kuwa mtihani
kwake.
Ijumaa ukimuona
alivyokunja miguu
msikitini mbele za Mola
wake utauona ukaribu
wake na Mola wake na
kuwa pengine njia ya
kwenda peponi ni nyeupe
kwake.
Lakinimadaraka
yanamgeuza mtu huyu
hata hawezi kufikiri tena
juu ya hatari ya hiki
wakifanyacho na hatima
ya maisha ya watu, wake
kwa waume na watoto.
Hebu akienda leo msikitini
amwombe mola wake yeye
ndiye amuongoze nini
afanye tofauti na
anavyoambiwa na chama
chake. Hukumu yake
haitaihusisha NEC au CCM
siku ile ikifika/


Waliofanya uasi dhidi ya matakwa ya wananchi ni ma AL HADJI. Jecha, Shein, Kikwete etc. Nikiangalia wayafanyayo nakoswa maana ya kwenda msikitini na kusali ni unafki mtupu.
 
mbona kuna askari kavaa nguo na kofia nembo ya CUF?huyo mwenye nguo nyekundu.


swissme
 
Mkuu hata majambazi na majangili wana SMG. Inaelekea hizi SMG zinapatikana kama pipi huko zenji!
Mkuu napata shida yaani Raia wapite mtaani na SMG ?? Tokea lini wakaruhisiwa kumiliki SMG ?? Na kama ni wanajeshi kulikua na sababu gani ya wao kutembea na SMG mtaani ?? Kwani kazi ya JWTZ ni ipi ?? Polisi wameshindwa kulinda mali na usalama wa raia ?? Hili la kuwaingiza JWTZ mtaani sio sawa
 
Mleta mada umenikumbusha wimbo wa ZOMBIE wa fela kuti. Alikuwa anawaimba askari wanaotumwa kutesa raia na wanatekeleza bila kufikiria wanafanya nini. Kama misukule.
Zombie no go go unless u tell am to go
Zombie no go think unless u tell am to think.

Tell am to go straight A joro, jara, joro,

No break, no job ,no sense a joro jara joro.
 
Kuna kikosi zanzibar kinajulikana kama mazombi wameanza kupiga na kutesa wananchi na kuwatisha wananchi.

Jeshi la police lipo kimya, matukio haya yamekuwa yakilalamikiwa na wananchi na polisi kukanusha kutokuwa na taarifa.

Vikosi hivi vinaongozwa na Waziri mmoja wa SMZ ambaye ndio mwenye jukumu la vikosi hivi ya kiharamia.

Kwa wapenda amani lazima tulaani na tunamuomba Rais wa Jamhuri ya muungano John Magufuli aliingilie mara moja kwani yeye ndio mwenye jukumu kama Amiri Jeshi Mkuu.View attachment 320042View attachment 320043View attachment 320044View attachment 320045
Mbona naona molango imefungwa.tayali.nkurunzenza kaanza
 
Madaraka ni kitu cha
ajabu sana. Ukimwangalia
Dr She in sura yake
unapata picha kuwa no
MTU mcha
Mungu,mwadilifu,mwenye
huruma ambaye hata
kuchinja kuku wa kitoweo
inaweza kuwa mtihani
kwake.
Ijumaa ukimuona
alivyokunja miguu
msikitini mbele za Mola
wake utauona ukaribu
wake na Mola wake na
kuwa pengine njia ya
kwenda peponi ni nyeupe
kwake.
Lakinimadaraka
yanamgeuza mtu huyu
hata hawezi kufikiri tena
juu ya hatari ya hiki
wakifanyacho na hatima
ya maisha ya watu, wake
kwa waume na watoto.
Hebu akienda leo msikitini
amwombe mola wake yeye
ndiye amuongoze nini
afanye tofauti na
anavyoambiwa na chama
chake. Hukumu yake
haitaihusisha NEC au CCM
siku ile ikifika/

Siyo rahisi kutenganisha madaraka na dhuluma, mateso na hata mauaji ya raia wanaotofautiana na walio kwenye uongozi. Kinachobadilika ni jinsi ya kutekeleza na kiwango cha ustarabu katika jamii husika!
 
Waliosusia Uchaguzi hawatakiwi kuoneķana wana randa barabarani March 20,2016.
Amani ndani ya Visiwa vya Zanzibar italindwa kwa gharama yoyote na ki vyovyote. Wewe Mleta hii habari itakuwa ni Mabaki ya Sultan iweje vikosi cha Ulinzi vihakikishe amani kwa Raia halafu unawaita majina Mabaya. Hajapigwa mtu wala kusukumwa!
 
Back
Top Bottom