Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maziwa ya NIDO

Discussion in 'JF Doctor' started by RGforever, Apr 26, 2011.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,984
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Habarin wanajamii wote humu ndani,natumain mu wazima wa afya! Wagonjwa polen na natumain MUNGU atawaponya! Sasa JF doc mi ninataka kufaham jambo moja! Kwamb haya maziwa ya Nido yanamadhara yoyote katik mwili wa mtoto,au mtu mzima kama akiyatumia? Ni hilo tu. Mwenye kujua zaidi naomba anijuze kwa faida yangu na sote kwa ujumla.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,652
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Tembelea hapa: NIDO NUTRITION SYSTEM au hapa: NIDO Product Info
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    nadhani muhimu ni kufuata maelekezo kwenye product package (especially kwa mtoto).bt kwa watu wazima nafurahia zaidi cowbelly.apart from kashfa za kuchakachuliwa na maziwa yenye sumu kutoka china,amabyo ilishughulikiwa nadhani,sioni kama kuna madhara.
     
Loading...