Mazishi ya Inkosikasi "MADIBA" ........!!!


kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
768
Likes
4
Points
35
kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
768 4 35
WanaJF,

Leo ni siku ya kuuweka mwili wa mtu wa watu, simba wa Afrika mwenye huruma hata kwa adui zake mzee Nelson Mandela katika nyumba ya milele. ITV kupitia BBC World News wanaonyesha matukio yote yanayoendelea huko Kunu katika kijiji alichozaliwa shujaa huyu. Watu ni wengi sana kutoka sehemu mbalimbali!

Mtu huyu hakutaka makuu kama rafiki yake kipenzi Nyerere kwani barabara inayokwenda nyumbani kwake si ya lami kama ilivyokuwa ya kwenda Butiama kabla ya kifo cha Nyerere!

Nenda Mandela nenda, kamwambie Nyerere ule ufa na ubaguzi aliokuwa anaukemea, sasa hivi ni mkubwa mno! Mmomonyoko wa maadili katika utumishi wa umma ni mkubwa sana!
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,190
Likes
107
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,190 107 160
Naangalia ETV ya South Africa live. Hatimaye yule mfasili Magumashi wa lugha ya walemavu wa kusikia ameondolewa na badala yake yupo mdada mmoja. Yule magumashi nadhani alikua ni mvuta bangi mahili ndio maana alikua anaona nyota,mwezi na malaika vinamjia!
 
kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
768
Likes
4
Points
35
kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
768 4 35
Naangalia ETV ya South Africa live. Hatimaye yule mfasili Magumashi wa lugha ya walemavu wa kusikia ameondolewa na badala yake yupo mdada mmoja. Yule magumashi nadhani alikua ni mvuta bangi mahili ndio maana alikua anaona nyota,mwezi na malaika vinamjia!
Si unajua tena kuna watu wanatumia nyota za wenzao kupata umaarufu! Madiba alikuwa nyota na atakuwa nyota hata siku zijazo!
 

Forum statistics

Threads 1,249,654
Members 480,983
Posts 29,706,325