amazingone
Member
- Mar 4, 2014
- 25
- 12
Mayai ya Kwale ambayo ni Tiba kwa afya kwa kuongeza body immune dhidi ya magonjwa kama asthma,Tb,blood pressure ,kisukari ,saratani nk.Yana vitamins pekee za kuboresha IQ yako na kuleta ufanisi kwenye brain activities.
Bei ya trei 20,000/=
Kwa ushauri na kudadisi zaidi juu ya upekee Wa ndege huyu, mayai yake na ufugaji
Contact me thru 0767851492
Dsm
Bei ya trei 20,000/=
Kwa ushauri na kudadisi zaidi juu ya upekee Wa ndege huyu, mayai yake na ufugaji
Contact me thru 0767851492
Dsm