Ok.wanajf mimi pia ni mfugaji mkongwe nipo kibamba njia panda ya shule. Kuku wangu wanakula nje ni wa kienyeji 100% ninayo majogoo nayauza tsh 20,ooo mitetea 17,ooo..not negotiable!!sec mayai yapo kwa order safi kwa watoto ,wagonjwa,na kwa matumizi ya kawaida,nayo ni ya kienyeji kwa asilimia 100% bei yake kwa tray ni 15,000.pia kwa wafugaji wa bata mzinga ninao wadogo wa miezi miwili, na miezi minne hapa bei ni maelewano..zaidi ya yote wanajf hasa mama joe/wengine, tutafutane tupeane updates za ufugaji bora na makini..it can be done play your part........................my cellphone.......0782-44-84-63