Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mayai ya Kuchoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 7, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145


    [​IMG]


    Mayai ya kuchoma, Naija


    <form rel="async" class="live_329311317144202_131325686911214 commentable_item autoexpand_mode" method="post" action="http://www.facebook.com/ajax/ufi/modify.php" data-live="{&quot;seq&quot;:690859}" id="u4prin_183" style="margin: 0px; padding: 0px; font-size: 11px; text-align: left; ">
    </form>
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    teh teh...hii kali,sijui yatakuwa na ladha gani...?:madgrin:
     
  3. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nini tabu,Mbona tunakula sana sio mpya njoo Kinyerezi
     
  4. L

    Losemo Senior Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yamenikumbusha mbali sana nilipokuwa mdogo nachunga ng!ombe. Ilikuwa kawaida sana kuchoma mayai. Ni wapi hapa nipatembelee siku moja, Nimesikia raha sana
     
  5. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanayachemsha kwanza, Hapo yanawekwa kwenye moto ili yasipoe.
     
  6. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks, sijawahi kuona hili!
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,687
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    tumeyala sana enzi zile tunakaa vijijini, kuku kibao, kuyakaanga utashikwa, kuyachemsha noma, solution ilikuwa kuyaweka kwenye majivu yenye moto mkali, dakika mbili nyingi unasikia pufu, fasta unatoa unaanza kutengeneza afya.
     
  8. B

    BUBE JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata mimi nimefanya hii kitu, ila sijui kama ni matamu kwa kuku wa kidhungu! Yai la kienyeji ukichoma kiini kinakuwa na unga unga...utalipenda sana!!!!
     
  9. B

    BUBE JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mtindo huo hakuna lishe....! Yai lina muda wake wa kutarishwa beyond that tunashibisha katumbo hakuna lishe
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Na hicho kifurushi cha migomba ni nini
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,613
    Likes Received: 3,913
    Trophy Points: 280
    ladha yake siyo mbaya,kama mshikaki wa mbuzi tu!
     
  12. KML

    KML JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii safi nimeipenda sanaaa
     
  13. awp

    awp JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii mpya jamani
     
  14. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuzi mzee, siku zote siwezi kuona picha zako!!
     
Loading...