Mayai ya kienyeji yanauzwa

Mayai ya kienyeji yanauzwa

Chilly20

New Member
Joined
Jan 9, 2019
Posts
4
Reaction score
1
Habari wakuu! Kwa mahitaji ya mayai ya kienyeji tafadhari tupigie kuanzia trek moja na kuendelea

0765682453 tunapatikana Dodoma

Kwa mikoani tunatuma pia.

Being kwa trek in 12000 kwa Dodoma unaletewa ulipo free.
 
Habari wakuu! Kwa mahitaji ya mayai ya kienyeji tafadhari tupigie kuanzia trek moja na kuendelea

0765682453 tunapatikana Dodoma

Kwa mikoani tunatuma pia.

Being kwa trek in 12000 kwa Dodoma unaletewa ulipo free.
Mkoani??
 
Habari wakuu! Kwa mahitaji ya mayai ya kienyeji tafadhari tupigie kuanzia trek moja na kuendelea

0765682453 tunapatikana Dodoma

Kwa mikoani tunatuma pia.

Being kwa trei ni 12000 kwa Dodoma unaletewa ulipo free.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom