Mawakili wa Joseph Mbilinyi(Sugu) wajipanga kukata rufaa

Mawakili wa Joseph Mbilinyi(Sugu) wajipanga kukata rufaa

Kibatala anataka kupiga tu hela ya chadema
Kidhibiti kimewashika washitakiwa kwa 100% pasi na shaka yoyote anataka kukata rufaa ya nini kama si kutaka kumuongezea adhabu
Kwanza ashukuru hiyo miezi mitano,ingekua sita au zaidi angekosa sifa za kuwa mbunge
Hata lijuakali mlisema hivyo hivyo,nyie ma bush lowyer hamchokagi kuwakatisha wenzenu Tamaa
 
Wewe unafikiria kwa nini hata Sugu mwenyewe ameishia kukana tu maneno yake? Umeona utetezi wowote wa Sugu? Polisi wana audio yeye Sugu ana nini?
Mwisho na muhimu, kama anaamini alichokuwa anaropoka kwa nini aende kukikana mahakamani.


Uende kukubali kua ni maneno yako mahakamani ili iweje?

Uliyasema mkutanoni mahakama ikiwa kama walengwa to begin with?

Walengwa ni wananchi,washasikia,mahakama sio mlengwa,akifika pale anawakania hapo!

Kuhusu audio na video sio ishu,Magufuli aliemtaja humo ndio huyo wa Rais wa Jamhuri?Maana Magufuli nchi hii wapo wengi..

Waliprove beyond reasonable doubt kua ni Magufuli Rais wa hii Banana Republic au waliishia kusema twende ndani miezi 5 kwa lazima?

Ila haina shida,ameenda vacation kidogo atarudi sio tatizo!
 
Mbona Mbeya bado tulivu!

Wapiga Mkwala Mbuzi walituambia akifungwa Sugu Mbeya haitokalika sio Kama Arusha lakin naona hali sio
 
Amefungwa miezi 5 ,akikata rufaa anaweza akala mvua zaidi ya hapo. Na sheria inasema mtu anapoteza kuwa mbunge kama atafungwa kifungo cha miezi zaidi ya 6. Sasa awe mwangalifu na rufaa zake kwa sababu anaweza akapot3za ubunge, avumilie tu baada ya. Miezi 2.5 atakuwa nje.
 
Jamhuri ikate rufaa hukumu aliyopewa ndogo mno

Acha Afungwe. Atajifunza Gerezani maana Mtaani alijifanya yeye ni SUGU.
Ccm na serikali nawauliza hivi ndio viwanda na mafanikio ya serikali mlivyoviahidi?! Mimi naamini bila shaka u dictator haujawahi kufanikiwa popote duniani, labda mnikosoe!!
 
kumbe na wewe hauko kama ninavyokufikiria. Unajua ingredients za sedition, incitement to violance. Is Magufuli synonimous na Joh Pombe Magufuli? Bila shaka mtu akisema "Magufuli"anamsema John Pombe Magufuli. Mtu akimsema "John" ana maanisha John Pombe Magufuli?



Sent from my HM NOTE 1LTEW using JamiiForums mobile app
Mmh! Hii sio field yangu. I only know basic things.
 
Halafu akimaliza hawa wote,wewe ndio utabaki?

Do not be myopic!

Akimalizana nao,atakurudieni nyie the same way even more harder!

Usije dhani uonevu una mipaka!
It's you who's myopic! Kama hajafanya kosa si yeye na mawakili wake wangethibitisha mahakamani? Au unafikiri mahakama ziliwekwa kwa ajili nani?
 
Hatimaye sasa viwondeeeeeee vitajengwa,sugu amezuia viwanda vingi sana kujengwaaa,safi sana
 
SUGU kaota masuguru ya matusi ulimini mwake kama vile Lisu. Matusi kwao ni kitu bora na cha kujivunia. Watiwe adabu tu mpaka wajue matusi si ustaarabu!
 
Nilipoona hao wanaoitwa Mawakili Wasomi nikajua Sugu atashinda kesi kumbe hakuna walichobadilisha
 
Back
Top Bottom