Mawakala wa CUF wameipigia kura CCM?


Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
Nadhani wana jf mmeona jinsi CUF ilivyoambulia 0 katika vituo vingi Igunga. Hapa ni kwamba hata mawakala wa CUF ambao wameandaliwa na CCM hawakuipigia kura CUF
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
***** ***** Hyo logic
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
15
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 15 135
Mh! Ngoja nipite kwanza nikaangalie mambo yanavyoendelea vituoni!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Wanamwamini zaidi baba kupambana na huyu jamaa CDM, kuliko mama...
 
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
256
Likes
1
Points
33
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
256 1 33
Nadhani wana jf mmeona jinsi CUF ilivyoambulia 0 katika vituo vingi Igunga. Hapa ni kwamba hata mawakala wa CUF ambao wameandaliwa na CCM hawakuipigia kura CUF
We huoni hiyo idadi ya kura za ssiem ni joint efforts ya helikopta mbili? sasa unasemaje kaf wamepata sifuri?
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,847
Likes
107
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,847 107 160
Nadhani wana jf mmeona jinsi CUF ilivyoambulia 0 katika vituo vingi Igunga. Hapa ni kwamba hata mawakala wa CUF ambao wameandaliwa na CCM hawakuipigia kura CUF
kazi tunayo, wakati tukilinda kura zisiibiwe, wapinzani wenzetu wanaungana na magamba
tz tuna chama kimoja cha upinzani cdm, vingine ni vinyoka vya magamba
 
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
208
Likes
6
Points
35
Muacici

Muacici

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
208 6 35
Na inawezekana zile 11,000 za 2010 ndio zimehamia huko sisiem. Kazi ipo kweli kweli!!
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
Magamba B hao
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,758
Likes
13,285
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,758 13,285 280
Kweli kabisa mkuu Kura za CCM+CUF ndo zinacompete na CDM::::
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
486
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 486 180
CUF ni mawakala wa CCM
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
11
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 11 135
CUF wamepata ujumbe wa watanzania waufanyie kazi kama ni kuendelea na ndoa yao au kufariki kama jamaa zao sisiemn
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Deductive thinking; kazi zuri hiyo Great Thinker.

Nadhani wana jf mmeona jinsi CUF ilivyoambulia 0 katika vituo vingi Igunga. Hapa ni kwamba hata mawakala wa CUF ambao wameandaliwa na CCM hawakuipigia kura CUF
 
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
731
Likes
189
Points
60
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2011
731 189 60
CUF wameongeza uchungu kwa watanzania na vijana, watadharaulika sana.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,322
Likes
3,655
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,322 3,655 280
Inawezekana walitoka nje ya Igunga (kama ilivyofanya CHADEMA)so wakakosa sifa za kupiga kura, ila kusimamia wakawa hawana pingamizi. Lakini pia inawezekana wameipigia kura CHADEMA !!
 
Kibona

Kibona

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
1,021
Likes
13
Points
135
Kibona

Kibona

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
1,021 13 135
Inawezekana walitoka nje ya Igunga (kama ilivyofanya CHADEMA)so wakakosa sifa za kupiga kura, ila kusimamia wakawa hawana pingamizi. Lakini pia inawezekana wameipigia kura CHADEMA !!
Kweli mkuu maana kwa sasa hata CUF kuna watu wanaganga njaa tu lkn moyoni wanawakubali magwanda.
 

Forum statistics

Threads 1,249,431
Members 480,660
Posts 29,698,250