Mawakala wa apple

Mawakala wa apple

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Posts
319
Reaction score
36
Samahani wana JF hivi mawakala wa bidhaa za apple kama iPhones, iPod nk kwa Dar nitawapata sehemu gani?.....
 
Hao ni wauzaji. Bongo bwana hizo bidhaa zimekuwa ni anasa. Kwa ulimwengu wa sasa tunahitaji ipads kwa ajili y a kufundishia lakini bei zinakuwa juu tunashindwa kununua.
 
Hao ni wauzaji. Bongo bwana hizo bidhaa zimekuwa ni anasa. Kwa ulimwengu wa sasa tunahitaji ipads kwa ajili y a kufundishia lakini bei zinakuwa juu tunashindwa kununua.[/QU
 
Hao ni wauzaji. Bongo bwana hizo bidhaa zimekuwa ni anasa. Kwa ulimwengu wa sasa tunahitaji ipads kwa ajili y a kufundishia lakini bei zinakuwa juu tunashindwa kununua.[/QU sawa kaka...je mawakala nitawapata wapi kwa dada?
 
samahani wana jf hivi mawakala wa bidhaa za apple kama iphones, ipod nk kwa dar nitawapata sehemu gani?.....

mkuu wewe sema unataka nini sio wakala...au unamtaka wakala mkacheze naye disco maisha club?...sema unataka nini watu tufunge mota tuingie front tuingize siku...rizki ya mtu ipo kwa mwenzio..ya mbwa mguuni mwake.
 
du nahitaji macbook air laptop ya apple kama kuna mtu anaweza kufunga mota ani pm
 
Asante wakuu nimefanikisha shda angu..kwa msaada wa jf...
 
Back
Top Bottom