Maumivu ya tumbo mfululizo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya tumbo mfululizo

Discussion in 'JF Doctor' started by mase88, Jul 13, 2012.

  1. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    DR. wa JF jamani nimekuwa nikiumwa na tumbo mfululizo takribani siku nne sasa bila kupata nafuu sijui tatizo ni nn naombeni ushauri :sleepy:
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Hujatuambia wewe Male au Female tutawezaje kukujuwa? Kula Asali Safi mbichi ya nyuki kila siku unaumwa na hilo tumbo kisha uje utuambie je bado tumbo lako linauma? Give me a Feedback mase88
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    poa kaka mizizmkavu ngoja kwanza nipige iyo asali
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tumia aloe vera gel ya forever living ni super product. 0713348165
     
Loading...