Mauaji Mkuranga: Dereva wa bodaboda akatwa mapanga na kufariki


shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,254
Likes
859
Points
280
shaks001

shaks001

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,254 859 280
Jioni hii ya saa moja kijana mmoja dereva wa bodaboda ameuwawa kwa kukatwa-katwa mapanga na kutolewa utumbo nje baada ya kukodiwa na mwanamke ampeleke sehemu.

Chanzo cha habari cha kuaminika kinasema mauaji hayo yametokana na wivu wa mapenzi baada ya mume wa huyo dada aliyekodi bodaboda hiyo kuhisi kuwa dereva huyo ana mahusiano ya kimapenzi na mke wake huyo.

Ilipofika mida ya jioni hii saa 1,inavyosemekana dada huyo alikwenda mpaka kijiwe cha bodaboda(mgundini)ambacho jamaa huyo anapaki na kumkodi(Haijulikani ilikuwaje dada huyu akaamua ampeleke "bwana ake"huyo kwa mumewe) na kumpeleka maeneo ya pori lenye utulivu na kumkuta mume huyo kando ya barabara na ndipo mume huyo akatekeleza mauaji hayo kwa kumkata-kata mapanga dereva huyo kuanzia mikononi na hatimaye kumtoboa tumbo kwa kitu chenye ncha kali na kumwaga utumbo nje.

Baada ya tukio mwanamke alianza kukimbia kama kachanganyikiwa na baadae alikamatwa na wananchi kijiji kinachofuata,na kwa maelezo ya awali mtuhumiwa anadai walikuwa wawili(yeye na mumewe)tu,katika tukio hilo na mumewe ndie aliyemtoa uhai dereva huyo.Mwanamke yupo chini ya ulinzi kituo cha polisi Mkuranga.

Nili-Google nikaandika "most dangerous animals in the world,nikakuta binadamu yupo kwenye top ten.Nilijiuliza sana kwa nini binadamu kawekwa kwenye kundi la wanyama wakali duniani,sasa nimeanza kujua.Ni bora ukutane na chui porini anaweza akakuonea huruma na si baadhi ya binadamu.
 
H

heryjunior liganga

Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
17
Likes
10
Points
5
H

heryjunior liganga

Member
Joined Jun 5, 2016
17 10 5
Wadau mlio karibu mtoe ushirikiano,mtuhumiwa apatikane
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,287
Likes
6,747
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,287 6,747 280
Aisee mapenz ni balaa mpaka kutoa uhai wa mtu...sio fine kabisa.. Wadau hakikishen anakamatwa
 
S

sungura mjanja

Member
Joined
May 15, 2016
Messages
50
Likes
17
Points
15
S

sungura mjanja

Member
Joined May 15, 2016
50 17 15
Mbona mauaji mengi sasa chanzo ni mapenzi nini maana yake au usaliti umezidi
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,002
Likes
14,849
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,002 14,849 280
Huyo Muuaji hana AKILI kabisa
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,776
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,776 14,983 280
Hata jina la marehemu halikupatikana?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,741
Likes
49,605
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,741 49,605 280
Kuna watu wengine huwa hawawezi kuwa na option ya kuoa mke mwingine, wao huwa wanabakiwa na option moja tu ya kufa yeye au kumuua mwenzake
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Sasa kama mke ndio anayechepuka,mwenye kosa sio jamaa wa bodaboda bali ni uyo mwanamke
 

Forum statistics

Threads 1,235,959
Members 474,920
Posts 29,241,733