Matumizi ya neno,"iko","hiko" ni sahihi?

Matumizi ya neno,"iko","hiko" ni sahihi?

gilmanywele

Member
Joined
Aug 17, 2015
Posts
53
Reaction score
15
Katika baadhi ya habari mbalimbali ambazo nasoma au katika mazungumzo kadhaa, baadhi ya waandishi au wazungumzaji huleta sentensi kadhaa ambazo ndani yake kuna neno "iko" au "hiko". Je ni maneno sahihi katika lugha ya kiswahili?
 
Iko ni sahahi, mfano chupa iko hapa.
Hicho ni sahihi pia, chukua hicho kiti.
Hiko si neno sahihi katika Kiswahili.
 
ha ha ha mimi nililamba f ktk ilo somo yaan silipend labda uniambie kidhungu
 
Back
Top Bottom