Matumizi ya compyuta


T

tug

New Member
Joined
Feb 27, 2009
Messages
2
Likes
0
Points
0
T

tug

New Member
Joined Feb 27, 2009
2 0 0
Kwa nilivyokuwa naelewa, kabla ya uchaguzi wa Oct 31, 2010 ni kwamba Compyuta inarahisisha utendaji wa kazi. lakin katika hali ya kushangaza nimesikia matumizi ya kompyuta ndio yanayosababisha ucheweshaji wa matokeo ya uraisi. ninaomba msaada kwa hili.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,247
Likes
551
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,247 551 280
Kwa nilivyokuwa naelewa, kabla ya uchaguzi wa Oct 31, 2010 ni kwamba Compyuta inarahisisha utendaji wa kazi. lakin katika hali ya kushangaza nimesikia matumizi ya kompyuta ndio yanayosababisha ucheweshaji wa matokeo ya uraisi. ninaomba msaada kwa hili.
Swali lako zuri tuwaulize EU, UNDP na NEC ya Lewis Mkame
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Kwa nilivyokuwa naelewa, kabla ya uchaguzi wa Oct 31, 2010 ni kwamba Compyuta inarahisisha utendaji wa kazi. lakin katika hali ya kushangaza nimesikia matumizi ya kompyuta ndio yanayosababisha ucheweshaji wa matokeo ya uraisi. ninaomba msaada kwa hili.
Ndugu yangu, Tanzania computer inachelewesha vitu kinyume na wenzetu nchi zilizoendelea ambapo computer inaharakisha mambo. Niliwahi kumpeleka dada yangu hospital muhimbili, tulikaa kwenye foleni masaa matatu kisa tumeambiwa 'system haijaamka'. Ukienda kwenye mabenki majibu ni hayo hayo! na tume ya uchaguzi nayo majibu ni hayohayo! hivi sisi tumelaaniwa au nini hasa?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Umewahi kusikia "GIGO" au Garbage in garbage out?
 

Forum statistics

Threads 1,237,027
Members 475,398
Posts 29,275,934