M Madam Mwajuma JF-Expert Member Joined Sep 13, 2014 Posts 7,075 Reaction score 6,774 Aug 28, 2016 #41 jana tu leo watangaze ajira? acheni utani
jenniec Member Joined Jun 11, 2016 Posts 76 Reaction score 41 Aug 28, 2016 #42 CHIEF MGALULA said: Bora Nisubiri Ajira Yenye Hadhi Kuliko Hii Ya Walimu, Nitafanya Kazi Mwaka 1 Yenye Mafanikio Ambayo Mwalimi Atafanya Miaka 20 Click to expand... Tutajie hiyo ajira yenye hadhi unayosubiri.
CHIEF MGALULA said: Bora Nisubiri Ajira Yenye Hadhi Kuliko Hii Ya Walimu, Nitafanya Kazi Mwaka 1 Yenye Mafanikio Ambayo Mwalimi Atafanya Miaka 20 Click to expand... Tutajie hiyo ajira yenye hadhi unayosubiri.
tandoor Senior Member Joined Jun 10, 2016 Posts 170 Reaction score 128 Aug 28, 2016 #43 Kwa taarifa yko hao wenye ajira zenye hadhi wengi wao wametokea kwnye ualimu..
Zimpombe Member Joined Aug 9, 2016 Posts 28 Reaction score 24 Aug 28, 2016 #44 Ajira hana hadi 2019, rais alikuwa anatumbua majipu sasa anahamia kutumbua vitambi ambavyo vitachukua miaka mitatu, kwa hiyo mnaombwa mvumilie kidogo kwa miaka mitatu
Ajira hana hadi 2019, rais alikuwa anatumbua majipu sasa anahamia kutumbua vitambi ambavyo vitachukua miaka mitatu, kwa hiyo mnaombwa mvumilie kidogo kwa miaka mitatu