Matokeo ya KIBAHA bado kitendaweli

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
TBC wanatangaza kuwa NEC wanarusha rusha nadhani wanachakachua maana kuna close contest kati ya CCM na CHADEMA
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Waache kujifanya wao ni machaguo ya mungu, its time for change!! Can't wait to see more MPs from Chadema.
 

Forum statistics

Threads 1,252,213
Members 482,048
Posts 29,800,671