Matokeo ya CPA kwa mitihani ya Mei 2016 yametoka


Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
778
Likes
27
Points
45
Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
778 27 45
kwanini hayo matokeo ni mabaya sana kwa Intermediate stage na Final stage?
 
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
852
Likes
380
Points
80
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
852 380 80
Big up
 
Nkuruvi

Nkuruvi

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
328
Likes
232
Points
60
Nkuruvi

Nkuruvi

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2014
328 232 60
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
3,556
Likes
1,216
Points
280
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
3,556 1,216 280
Siku hizi ufaulu wa CPA(T) umeongezeka. Idadi inafika mpaka 280+ kwa awamu moja ya mtihani, kitu ambacho hakikuwepo zamani. Je, ni NBAA wamerahisisha mitihani au vijana wanasoma wanasoma sana?. Congratulation kwa waliofaulu.
Wamerahisha kiana,hata masharti ya kufaulu yamebadilika, somo moja unarecord/ umefaulu
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Hongera Sana welcome to the club
 
MWANA WA NGURUMO

MWANA WA NGURUMO

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
230
Likes
454
Points
80
MWANA WA NGURUMO

MWANA WA NGURUMO

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
230 454 80
Nilisoma EGM mshetwa de kima
 
MWANA WA NGURUMO

MWANA WA NGURUMO

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
230
Likes
454
Points
80
MWANA WA NGURUMO

MWANA WA NGURUMO

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
230 454 80
Asante sana Ruttashobolwa
 
21 JuLy

21 JuLy

Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
74
Likes
68
Points
25
21 JuLy

21 JuLy

Member
Joined Aug 16, 2014
74 68 25
Karibu kwenye familia ya wahasibu.....ufanye ujue kazi kujenga heshima ya CPA T.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
10,952
Likes
10,008
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
10,952 10,008 280
Siku hizi ufaulu wa CPA(T) umeongezeka. Idadi inafika mpaka 280+ kwa awamu moja ya mtihani, kitu ambacho hakikuwepo zamani. Je, ni NBAA wamerahisisha mitihani au vijana wanasoma wanasoma sana?. Congratulation kwa waliofaulu.
Hakuna cha urahisi wala nini hao 280+, umejumlisha na waliobeba vimeo vyao hata kwa miaka 2 nyuma huko ndo wamefanikiwa kuvichomoa kwenye paper ya mwezi wa 5
 

Forum statistics

Threads 1,235,471
Members 474,585
Posts 29,223,237