Material za Slab ya ghorofa...

Material za Slab ya ghorofa...

ZeMarcopolo

Platinum Member
Joined
May 11, 2008
Posts
14,279
Reaction score
7,690
Wakuu,
Kuna materials kwa ajili ya slab tunauza. Ni complete set kuanzia marine boards (50), ,mirunda (300), mbao 2x4 (100),1x6 (40), 1x9 (45). Vifaa vimetumika mara moja tu.
Hii set inatosha kwa slab ya sq. m. 160.
Vifaa viko Kibada karibu na nyumba za NSSF na NHC.
Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0713564785, 0712127319, 0754220401 au inbox hapa JF.
Bei ni shilingi mil. 2.5 non negotiable.
 
Wakuu,
Kuna materials kwa ajili ya slab tunauza. Ni complete set kuanzia marine boards (50), ,mirunda (300), mbao 2x4 (100),1x6 (40), 1x9 (45). Vifaa vimetumika mara moja tu.
Hii set inatosha kwa slab ya sq. m. 160.
Vifaa viko Kibada karibu na nyumba za NSSF na NHC.
Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0713564785, 0712127319, 0754220401 au inbox hapa JF.
Bei ni shilingi mil. 2.5 non negotiable.
Mkuu bado unavyo au ulishauza? Nahitaji sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom