Matatizo ya king'amuzi cha continental

Niambieni

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
625
195
King'amuzi cha Continental kina matatizo ya muda mrefu sana ya kuzima zima pia kina chenga na mitetemo sana. Tumejaribu kuwasiliana na wahusika bila mafanikio.

Lakini bado kinatangazwa kana kwamba kinaubora. Sijui ni kweli kuwa vya bure vinagharama?. Wale watu wa viwango mpo wapi kwa product hii ya kichina?
 

Amina Juma

Member
Mar 6, 2012
16
0
King'amuzi cha Continental kina matatizo ya muda mrefu sana ya kuzima zima pia kina chenga na mitetemo sana. Tumejaribu kuwasiliana na wahusika bila mafanikio.

Lakini bado kinatangazwa kana kwamba kinaubora. Sijui ni kweli kuwa vya bure vinagharama?. Wale watu wa viwango mpo wapi kwa product hii ya kichina?

Yan mm ndo nna hasira na hao continento natamani ata niitishe mkutano wa hadhara niwatangaze kuwa nimatapeli, nimekinunua toka mwez wa nane mwanzoni ila ukihesabu siku nlizofanikiwa kuangalia tv hazifiki hata idadi ya siku 3o tu siku moja nlijikuta nataka kuvunja redio kwa hasira coz kilikuwa kimekata ni wk yapili nasikia tangazo Continental king'amuzi boraaaaaaaaa huu ni upuuzi na utapeli ulopita kiwango, kinachoniuma zaidi mm ndo nimeanza maisha nna mambo mengi ya kufanya ila hapa inabidi niweke hela yakununua king'amuzi kingine inaniuma sn kwakweli kwann serikali inaruhusu matapeli hadharani hapa nina kaama siku 10 sion kitu sasa sijui ndo wameshakata tena?????????
kwanza hata hiyo bure wanayosema niuongo mtupu coz king'amuz kinasehemu ya kuweka card so kikitengamaa watacharge tu

Nataka wahusika watambue wamenikera sn napopote nilipo ntawatahadharisha wenzangu wasikubali kutapeliwa kama mm :der:
 

fakenology

JF-Expert Member
May 3, 2012
924
1,000
ushauri wangu. ukitaka kununua king'amuz kingine, nunua azam tv.
utaelewa unapoambiwa ulimwengu wa digital huwa wanamaanisha nini!.
hakuna cha *timez wala digitek, wote kwa azam tv n mavi matupu.
niamini mtu wangu
 

REMSA

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,577
1,225
Toka nimenunua Easy Tv sijawahi pata shida kiukweli wanajitahidi'
 

RWEYE1

Senior Member
Feb 10, 2012
119
195
yan mm ndo nna hasira na hao continento natamani ata niitishe mkutano wa hadhara niwatangaze kuwa nimatapeli, nimekinunua toka mwez wa nane mwanzoni ila ukihesabu siku nlizofanikiwa kuangalia tv hazifiki hata idadi ya siku 3o tu siku moja nlijikuta nataka kuvunja redio kwa hasira coz kilikuwa kimekata ni wk yapili nasikia tangazo continental king'amuzi boraaaaaaaaa huu ni upuuzi na utapeli ulopita kiwango, kinachoniuma zaidi mm ndo nimeanza maisha nna mambo mengi ya kufanya ila hapa inabidi niweke hela yakununua king'amuzi kingine inaniuma sn kwakweli kwann serikali inaruhusu matapeli hadharani hapa nina kaama siku 10 sion kitu sasa sijui ndo wameshakata tena?????????
Kwanza hata hiyo bure wanayosema niuongo mtupu coz king'amuz kinasehemu ya kuweka card so kikitengamaa watacharge tu

nataka wahusika watambue wamenikera sn napopote nilipo ntawatahadharisha wenzangu wasikubali kutapeliwa kama mm :der:
Jamani hiyo kampuni ni mahututi. Msikubali kutapeliwa. Nadhani karibu sana watafunga business kabisa. Nenda haraka duka la Startimes lililokaribu nawe ununue kig'amuzi bora kuliko chochote hapa nchini. Mimi tangu nianze kutumia kingamuzi cha Startimes naona raha tupu. Huko nyuma nilianza na Continental nilikoma kabisa. Hovyo kabisa.jamani watanzania wenzangu amka amka amka.
 

RWEYE1

Senior Member
Feb 10, 2012
119
195
Easy TV inaishia DSM usiwadanganye watu wewe!!!!!!!!! Wala haina ubora wowowte ukilinganisha na Startimes. Easy TV haipo mikoani na wala leseni yao haitaruhusiwa kwenda mikoani kamwe. Hata hiyo leseni walipewa kiajabu.
 

oyaoya

JF-Expert Member
Mar 4, 2012
277
170
Easy TV inaishia DSM usiwadanganye watu wewe!!!!!!!!! Wala haina ubora wowowte ukilinganisha na Startimes. Easy TV haipo mikoani na wala leseni yao haitaruhusiwa kwenda mikoani kamwe. Hata hiyo leseni walipewa kiajabu.

mkuu vp mbona povu...!? Una bifu na mmiliki nn mkuu...
 

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
3,845
2,000
Binafsi, nlitumia star times, haikuwa na shida kabisa, nlikuwa nafurahi kweli.
Nashukuru kwa kunistua kuhusu continental maana walianza kunivutia na matangazo yao.
Vp kuhusu Digitek?
 

Masulupwete

JF-Expert Member
Feb 15, 2012
2,241
2,000
dstv ndo mkataba haina izo longolongo zotee.pakeji ya bei ya chini inaanzia 16500 unaona tbc.chn10.startv.citizen.kbc na chanel nyingine nyingi.
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,698
2,000
Yan mm ndo nna hasira na hao continento natamani ata niitishe mkutano wa hadhara niwatangaze kuwa nimatapeli, nimekinunua toka mwez wa nane mwanzoni ila ukihesabu siku nlizofanikiwa kuangalia tv hazifiki hata idadi ya siku 3o tu siku moja nlijikuta nataka kuvunja redio kwa hasira coz kilikuwa kimekata ni wk yapili nasikia tangazo Continental king'amuzi boraaaaaaaaa huu ni upuuzi na utapeli ulopita kiwango, kinachoniuma zaidi mm ndo nimeanza maisha nna mambo mengi ya kufanya ila hapa inabidi niweke hela yakununua king'amuzi kingine inaniuma sn kwakweli kwann serikali inaruhusu matapeli hadharani hapa nina kaama siku 10 sion kitu sasa sijui ndo wameshakata tena?????????
kwanza hata hiyo bure wanayosema niuongo mtupu coz king'amuz kinasehemu ya kuweka card so kikitengamaa watacharge tu

Nataka wahusika watambue wamenikera sn napopote nilipo ntawatahadharisha wenzangu wasikubali kutapeliwa kama mm :der:
hahaaa the quality to talk about
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom