Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matapeli wa WFP wakamatwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Enny, Nov 26, 2009.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nimesoma habari kwenye kwenye blog ya Michuzi kuwa wale matapeli wa WFP wamekamatwa jana. Kama kuna mtu ana habari zaidi naomba atuletee kuhusu hao matapeli.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Yeah kweli wamekamatwa wapo polisi wanahojiwa kwa habari zaidi msubili mzee Kijicho atakapo toa news kamili kwa media.
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,503
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Enny,

    Tafadhali edit bandiko lako. Nafikiri sio sahihi kuwaita ni "Matapeli wa WFP" bali ni matapeli waliokuwa wanajiita wafanyakazi wa WFP. Au una uhakika ni wafanyakazi wa kweli wa WFP?

    Otherwise, kama matapeli hao wamekamatwa, nawapa tano vijana wa Kova.

    Tiba
     
  4. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni good news, wacha tujiandae twende kwenye gwaride la utambulisho, ila sample tiyari zilishamwagwa, duuh! mbuzi wa maskini hazai.
     
Loading...