Matapeli wa WFP wakamatwa?

Matapeli wa WFP wakamatwa?

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
962
Reaction score
131
Nimesoma habari kwenye kwenye blog ya Michuzi kuwa wale matapeli wa WFP wamekamatwa jana. Kama kuna mtu ana habari zaidi naomba atuletee kuhusu hao matapeli.
 
Yeah kweli wamekamatwa wapo polisi wanahojiwa kwa habari zaidi msubili mzee Kijicho atakapo toa news kamili kwa media.
 
Nimesoma habari kwenye kwenye blog ya Michuzi kuwa wale matapeli wa WFP wamekamatwa jana. Kama kuna mtu ana habari zaidi naomba atuletee kuhusu hao matapeli.

Mkuu Enny,

Tafadhali edit bandiko lako. Nafikiri sio sahihi kuwaita ni "Matapeli wa WFP" bali ni matapeli waliokuwa wanajiita wafanyakazi wa WFP. Au una uhakika ni wafanyakazi wa kweli wa WFP?

Otherwise, kama matapeli hao wamekamatwa, nawapa tano vijana wa Kova.

Tiba
 
Hizi ni good news, wacha tujiandae twende kwenye gwaride la utambulisho, ila sample tiyari zilishamwagwa, duuh! mbuzi wa maskini hazai.
 
Back
Top Bottom