Matamko haya ya CHADEMA ni mipango ya muda mrefu?

Matamko haya ya CHADEMA ni mipango ya muda mrefu?

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Posts
33,901
Reaction score
20,416
HEBU TUANGALIE MTIRIRIKO WA MATUKIO HAYA AMBAYO YALIFUATIWA NA MATAMKO TATKA YA CHADEMA

1.Tukio: Matukio la Gazeti la MWANAHALISI la kuchapisha taarifa iliyodaiwa kuwa ni mazungumozo kati ya ZITTO kabwe na aliyedaiwa kuwa ni kiongozi wa chombo mojawapo cha ulinzi nchini na lile la Mabere marando kutaka kwenda mahakamani kuomba namba za simu za watu aliodai kuwa walihusika na kutengenezwa kwa video ya BUKOBA BOY, namba amazo hata hivyo zingine zilikuwa siyo za watu ambao aliwataja kuwa ndiyo wanaozimiliki.

Tamko tata la CHADEMA: Kupitia kwa MABERE MARANDO CHADEMA wakasema wamenasa taarifa za CCM kununua nchini ISRAEL mitambo ya kuingilia mawasiliano ya simu.

Swali: Hizi taarifa za mazungumzo ya ZITTO na waliyedai kuwa ni kiongozi wa chombo cha ulinzi walizipataje kama siyo kuwa walikuwa na mItambo wa kuingilia mawasiliano ya watu? Hizi namba za simu alizodai kwenda kupata ufafanuzi wake kuhusiana na video ya LWAKATARE alizipataje kama siyo kuwa wana hii mitambo ya kuzinasa?

2. Tukio: Kutekwa na kuteswa kwa Ulimboka Stephen na gazeti la Tanzania Daima kuchapisha watoto wakiwa wamevalia sare za CCM na kubebeshwa silaha. Gazeti la MWANAHALISI likanukuliwa limechapisha habari kuwa miongoni mwa watu waliomteka ULIMBOKA walikuwa wamevalia sare za polisi na walisikika wakiitana afande.

Tamko tata la CHADEMA: "TUMEGUNDUA KUWA CCM WANATAKA KUINGIZA SHEHENA YA SARE ZA CHADEMA ILI WAZITUMIE KUFANYA UHALIFU"
mtazamo wangu: CHADEMA wanazo sare za polisi na hata namba za magari ya polisi na pengine tayari walishaingiza sare za CCM nchini na kuwavalisha wafuasi wao katika matukio ambayo wanadai yametekelezwa na greenguard.

3. USHOGA: CHADEMA ndiyo walikuwa wa kwanza na ndivyo inafahamika kuwa wana-ushirika na vyama vingine vya siasa kutoka nchi za magaribi ambavyo vinaunga mkono ushoga lakini ni jambo la kushangaza kuwa CHADEMA wameamua kuhamishia hiyo sera yao kwenda kwa CUF na kubebea njuga jambo hilo tena kupitia chombo cha kutunga sheria na hata vyombo vya habari ili mradi tu ionekane wamejivua.

Yapo matukio mengi sana ambayo CHADEMA wametekeleza ambayo yanahatarisha amani ya nchi lakini, kwa vile wameshagundua kuwa propaganda zao zinakubaliwa na watanzania wachache ambayo hawataki kuona amani ya nchi yetu inadumu pengine kutokana na kuwa na matarajio ya kupata kitu endapo CHAMA hiki chenye hila na propaganda chafu kitaingia madarakani wanaamua kupanda majukwaani na kukimbilia kwenye vyombo vya habari na kudai kuwa ni CCM au serikali.

Binafsi nitabaki kuamni kuwa CHADEMA ni chama chenye hila, propaganda chafu, ni chama ambacho viongozi wake wana historia chafu katika jamii wanazotoka na wanatumia chama kuficha madhambi yao, ni chama ambacho kinajaribu kuwapotosha vijana na kuondoa kabisa ule utamaduni wa mtanzania uliokuwepo wa kuheshimiana wakubwa na wadogo.

Hakika hata kama chama hiki kitapata ridhaa ya kushika dola binafsi nitakuwa wa kwanza kutoitii serikali hiyo siyo kwa sababu nimeishiwa uzalendo, la hasha, ni kwa sababu nimetafakari sana mbinu zinazotumiwa na viongozi wake kuusaka huo uongozi na kuziona kama si za kiungwana na kwa maana hiyo hata wakiingia madarakani itakuwa ni serikali yenye hila, majungu , serikali itakayotaka kuwafurahisha wananchi wake kwa kuwaonea wangine kumbe ni mafisi makubwa.
 
HEBU TUANGALIE MTIRIRIKO WA MATUKIO HAYA AMBAYO YALIFUATIWA NA MATAMKO TATKA YA CHADEMA

1.Tukio: Matukio la Gazeti la MWANAHALISI la kuchapisha taarifa iliyodaiwa kuwa ni mazungumozo kati ya ZITTO kabwe na aliyedaiwa kuwa ni kiongozi wa chombo mojawapo cha ulinzi nchini na lile la Mabere marando kutaka kwenda mahakamani kuomba namba za simu za watu aliodai kuwa walihusika na kutengenezwa kwa video ya BUKOBA BOY, namba amazo hata hivyo zingine zilikuwa siyo za watu ambao aliwataja kuwa ndiyo wanaozimiliki.

Tamko tata la CHADEMA: Kupitia kwa MABERE MARANDO CHADEMA wakasema wamenasa taarifa za CCM kununua nchini ISRAEL mitambo ya kuingilia mawasiliano ya simu.

Swali: Hizi taarifa za mazungumzo ya ZITTO na waliyedai kuwa ni kiongozi wa chombo cha ulinzi walizipataje kama siyo kuwa walikuwa na mItambo wa kuingilia mawasiliano ya watu? Hizi namba za simu alizodai kwenda kupata ufafanuzi wake kuhusiana na video ya LWAKATARE alizipataje kama siyo kuwa wana hii mitambo ya kuzinasa?

2. Tukio: Kutekwa na kuteswa kwa Ulimboka Stephen na gazeti la Tanzania Daima kuchapisha watoto wakiwa wamevalia sare za CCM na kubebeshwa silaha. Gazeti la MWANAHALISI likanukuliwa limechapisha habari kuwa miongoni mwa watu waliomteka ULIMBOKA walikuwa wamevalia sare za polisi na walisikika wakiitana afande.

Tamko tata la CHADEMA: "TUMEGUNDUA KUWA CCM WANATAKA KUINGIZA SHEHENA YA SARE ZA CHADEMA ILI WAZITUMIE KUFANYA UHALIFU"
mtazamo wangu: CHADEMA wanazo sare za polisi na hata namba za magari ya polisi na pengine tayari walishaingiza sare za CCM nchini na kuwavalisha wafuasi wao katika matukio ambayo wanadai yametekelezwa na greenguard.

3. USHOGA: CHADEMA ndiyo walikuwa wa kwanza na ndivyo inafahamika kuwa wana-ushirika na vyama vingine vya siasa kutoka nchi za magaribi ambavyo vinaunga mkono ushoga lakini ni jambo la kushangaza kuwa CHADEMA wameamua kuhamishia hiyo sera yao kwenda kwa CUF na kubebea njuga jambo hilo tena kupitia chombo cha kutunga sheria na hata vyombo vya habari ili mradi tu ionekane wamejivua.

Yapo matukio mengi sana ambayo CHADEMA wametekeleza ambayo yanahatarisha amani ya nchi lakini, kwa vile wameshagundua kuwa propaganda zao zinakubaliwa na watanzania wachache ambayo hawataki kuona amani ya nchi yetu inadumu pengine kutokana na kuwa na matarajio ya kupata kitu endapo CHAMA hiki chenye hila na propaganda chafu kitaingia madarakani wanaamua kupanda majukwaani na kukimbilia kwenye vyombo vya habari na kudai kuwa ni CCM au serikali.

Binafsi nitabaki kuamni kuwa CHADEMA ni chama chenye hila, propaganda chafu, ni chama ambacho viongozi wake wana historia chafu katika jamii wanazotoka na wanatumia chama kuficha madhambi yao, ni chama ambacho kinajaribu kuwapotosha vijana na kuondoa kabisa ule utamaduni wa mtanzania uliokuwepo wa kuheshimiana wakubwa na wadogo.

Hakika hata kama chama hiki kitapata ridhaa ya kushika dola binafsi nitakuwa wa kwanza kutoitii serikali hiyo siyo kwa sababu nimeishiwa uzalendo, la hasha, ni kwa sababu nimetafakari sana mbinu zinazotumiwa na viongozi wake kuusaka huo uongozi na kuziona kama si za kiungwana na kwa maana hiyo hata wakiingia madarakani itakuwa ni serikali yenye hila, majungu , serikali itakayotaka kuwafurahisha wananchi wake kwa kuwaonea wangine kumbe ni mafisi makubwa.

Mimi sijawahi kujitokeza kwako
maana kazi yangu ni kuwatibu
mafyatu siyo kuwaendekeza.
Ndiyo.
Mimi ni daktari, lakini sasa
naanza kujiuliza iwapo
nimekuwa mdanganyika moja
kwa moja. Eti wenye akili timu
wanastahili kutimuliwa na
kupelekwa kwa hospitali za
mafyatu, huku mafyatu
wakihesabiwa kumbe wenye
akili timamu.
Huniamini? Basi hebu nikuchapie
yaliyonipata.
Huko kijijini kwetu kuna mzee
mmoja maarufu sana. Alipata
umaarufu huo kwa sababu ya
kazi nzuri aliyofanya enzi zake.
Alikuwa wa kwanza kushirikiana
na wenzie kuleta maendeleo
kijijini na alipoona wageni
kutoka nje wanavunja utu wake
na wa wenzie alikuwa mstari wa
mbele kuwaamsha watu wote
wawakatae wageni wale. Enzi
zile waliitwa walowezi, wezi wa
wali, si lugha ya siku hizi … eti
wawekezaji huku wanakwapuza
na kuporiza na kuchukiza ama
kweli lugha ni silaha.
Na kwa kuwa watu walimjua
huyu kijana (enzi zile), uadilifu
wake, akili yake, hali yake ya
kujitolea kwa maendeleo ya
wote, wanakijiji wote
walimuunga mkono isipokuwa
wachache waliopenda makombo
ya wali ya wale wezi walowezi.
Mpaka mlowezi kalowa na
kuondoka.
Baada ya kuona hayo, hakukuwa
na ubishi. Yule kijana, pamoja na
wenzie alibebwa juu kwa juu na
kupewa uongozi na bado
aliendelea...Loading>>>>> [please wait]
 
We gamba. nenda kalale hakuna ulicho kiongea, umetapika utumbo tu.
 
HEBU TUANGALIE MTIRIRIKO WA MATUKIO HAYA AMBAYO YALIFUATIWA NA MATAMKO TATKA YA CHADEMA

1.Tukio: Matukio la Gazeti la MWANAHALISI la kuchapisha taarifa iliyodaiwa kuwa ni mazungumozo kati ya ZITTO kabwe na aliyedaiwa kuwa ni kiongozi wa chombo mojawapo cha ulinzi nchini na lile la Mabere marando kutaka kwenda mahakamani kuomba namba za simu za watu aliodai kuwa walihusika na kutengenezwa kwa video ya BUKOBA BOY, namba amazo hata hivyo zingine zilikuwa siyo za watu ambao aliwataja kuwa ndiyo wanaozimiliki.

Tamko tata la CHADEMA: Kupitia kwa MABERE MARANDO CHADEMA wakasema wamenasa taarifa za CCM kununua nchini ISRAEL mitambo ya kuingilia mawasiliano ya simu.

Swali: Hizi taarifa za mazungumzo ya ZITTO na waliyedai kuwa ni kiongozi wa chombo cha ulinzi walizipataje kama siyo kuwa walikuwa na mItambo wa kuingilia mawasiliano ya watu? Hizi namba za simu alizodai kwenda kupata ufafanuzi wake kuhusiana na video ya LWAKATARE alizipataje kama siyo kuwa wana hii mitambo ya kuzinasa?

2. Tukio: Kutekwa na kuteswa kwa Ulimboka Stephen na gazeti la Tanzania Daima kuchapisha watoto wakiwa wamevalia sare za CCM na kubebeshwa silaha. Gazeti la MWANAHALISI likanukuliwa limechapisha habari kuwa miongoni mwa watu waliomteka ULIMBOKA walikuwa wamevalia sare za polisi na walisikika wakiitana afande.

Tamko tata la CHADEMA: "TUMEGUNDUA KUWA CCM WANATAKA KUINGIZA SHEHENA YA SARE ZA CHADEMA ILI WAZITUMIE KUFANYA UHALIFU"
mtazamo wangu: CHADEMA wanazo sare za polisi na hata namba za magari ya polisi na pengine tayari walishaingiza sare za CCM nchini na kuwavalisha wafuasi wao katika matukio ambayo wanadai yametekelezwa na greenguard.

3. USHOGA: CHADEMA ndiyo walikuwa wa kwanza na ndivyo inafahamika kuwa wana-ushirika na vyama vingine vya siasa kutoka nchi za magaribi ambavyo vinaunga mkono ushoga lakini ni jambo la kushangaza kuwa CHADEMA wameamua kuhamishia hiyo sera yao kwenda kwa CUF na kubebea njuga jambo hilo tena kupitia chombo cha kutunga sheria na hata vyombo vya habari ili mradi tu ionekane wamejivua.

Yapo matukio mengi sana ambayo CHADEMA wametekeleza ambayo yanahatarisha amani ya nchi lakini, kwa vile wameshagundua kuwa propaganda zao zinakubaliwa na watanzania wachache ambayo hawataki kuona amani ya nchi yetu inadumu pengine kutokana na kuwa na matarajio ya kupata kitu endapo CHAMA hiki chenye hila na propaganda chafu kitaingia madarakani wanaamua kupanda majukwaani na kukimbilia kwenye vyombo vya habari na kudai kuwa ni CCM au serikali.

Binafsi nitabaki kuamni kuwa CHADEMA ni chama chenye hila, propaganda chafu, ni chama ambacho viongozi wake wana historia chafu katika jamii wanazotoka na wanatumia chama kuficha madhambi yao, ni chama ambacho kinajaribu kuwapotosha vijana na kuondoa kabisa ule utamaduni wa mtanzania uliokuwepo wa kuheshimiana wakubwa na wadogo.

Hakika hata kama chama hiki kitapata ridhaa ya kushika dola binafsi nitakuwa wa kwanza kutoitii serikali hiyo siyo kwa sababu nimeishiwa uzalendo, la hasha, ni kwa sababu nimetafakari sana mbinu zinazotumiwa na viongozi wake kuusaka huo uongozi na kuziona kama si za kiungwana na kwa maana hiyo hata wakiingia madarakani itakuwa ni serikali yenye hila, majungu , serikali itakayotaka kuwafurahisha wananchi wake kwa kuwaonea wangine kumbe ni mafisi makubwa.

MABERE, MNYIKA, LWAKATRE Mpoooooo. Kweli wale watoto waliovalishwa sare za CCM na kubebeshwa bunduki hakika hawezi kutekeleza matukio ambayo form six MNYIKA ameyaainisha kuwa yametekelezwa na green guard. Wanasiasa hawamuogopi mungu bwana wako tayari kwa lolote ili mradi mkono uende kinywani.
 
Daah..!! kazi ipo,,! hizi njaa zitatuua sasa, I've just wasted my three precious minutes to read this nonsense...!!
 
MABERE, MNYIKA, LWAKATRE Mpoooooo. Kweli wale watoto waliovalishwa sare za CCM na kubebeshwa bunduki hakika hawezi kutekeleza matukio ambayo form six MNYIKA ameyaainisha kuwa yametekelezwa na green guard. Wanasiasa hawamuogopi mungu bwana wako tayari kwa lolote ili mradi mkono uende kinywani.

Watoto tu ndo mmewaona!?
 
oin Date : 21st February 2013
Posts : 880

Rep Power : 497

Likes Received
70
Likes Given
0
Huo ni umri wako hapa JF Najua kabisa ukikua utaacha huo UTOTO lazima ufikiri kama GREAT-THINKER.
 
oin Date : 21st February 2013
Posts : 880

Rep Power : 497

Likes Received
70
Likes Given
0
Huo ni umri wako hapa JF Najua kabisa ukikua utaacha huo UTOTO lazima ufikiri kama GREAT-THINKER.

Akili hizo ni zako au za huyo ngedere uliyembeba? ndiyo akili za great Thinker hizo?
 
Daah..!! kazi ipo,,! hizi njaa zitatuua sasa, I've just wasted my three precious minutes to read this nonsense...!!

ukipenda umeze, ukipenda uteme mkuu, huo ni mtazamo wangu, na nilitegemea majibu yote hasi kwa Magwanda na wasiyopenda kuambiwa ukweli na chanya kwa wenye mtazamo kama wa kwangu katika hili.
 
Mimi sijawahi kujitokeza kwako
maana kazi yangu ni kuwatibu
mafyatu siyo kuwaendekeza.
Ndiyo.
Mimi ni daktari, lakini sasa
naanza kujiuliza iwapo
nimekuwa mdanganyika moja
kwa moja. Eti wenye akili timu
wanastahili kutimuliwa na
kupelekwa kwa hospitali za
mafyatu, huku mafyatu
wakihesabiwa kumbe wenye
akili timamu.
Huniamini? Basi hebu nikuchapie
yaliyonipata.
Huko kijijini kwetu kuna mzee
mmoja maarufu sana. Alipata
umaarufu huo kwa sababu ya
kazi nzuri aliyofanya enzi zake.
Alikuwa wa kwanza kushirikiana
na wenzie kuleta maendeleo
kijijini na alipoona wageni
kutoka nje wanavunja utu wake
na wa wenzie alikuwa mstari wa
mbele kuwaamsha watu wote
wawakatae wageni wale. Enzi
zile waliitwa walowezi, wezi wa
wali, si lugha ya siku hizi … eti
wawekezaji huku wanakwapuza
na kuporiza na kuchukiza ama
kweli lugha ni silaha.
Na kwa kuwa watu walimjua
huyu kijana (enzi zile), uadilifu
wake, akili yake, hali yake ya
kujitolea kwa maendeleo ya
wote, wanakijiji wote
walimuunga mkono isipokuwa
wachache waliopenda makombo
ya wali ya wale wezi walowezi.
Mpaka mlowezi kalowa na
kuondoka.
Baada ya kuona hayo, hakukuwa
na ubishi. Yule kijana, pamoja na
wenzie alibebwa juu kwa juu na
kupewa uongozi na bado
aliendelea...Loading>>>>> [please wait]

Kwa akili yake hawezi kukuelewa ulikua unataka kumweleweha kitu gani,hebu jaribu kumdadavulia ili akuelewe........GOOD ONE!!!
 
Kwa akili yake hawezi kukuelewa ulikua unataka kumweleweha kitu gani,hebu jaribu kumdadavulia ili akuelewe........GOOD ONE!!!

Mwenye akili kama zako ndo hawezi kuelewa. Huyo ana tofauti gani na LWAKATARE aliyepanga njama za kumdhuru DENNIS MSACKY lakini siku ya dhamana anakurupuka kuongelea kutekwa na kuteswa kwa ABSALOM KIBAMBA?
 
Mkuu huu uzi inaelekea umeuandika ukiwa usingizini,hujashirikisha ubonga wako vizuri kuna ukweli upi hapo?

Kumbe mnaujua ni uzi siyo? endeleeni kutapatapa kama ndege aliyenaswa kwenye kiota chake lakini mkae mkijua watanzania werevu wameshawashtukia na hila zenu.
 
Wakuu muachen huy kwan ni HIV POSITIVE tukaze buti ili tukomboe baazi ya rasilimal ambaz wawekezaj kila cku wanapew kaen tukijua ccm ni shetan
 
HEBU TUANGALIE MTIRIRIKO WA MATUKIO HAYA AMBAYO YALIFUATIWA NA MATAMKO TATKA YA CHADEMA

1.Tukio: Matukio la Gazeti la MWANAHALISI la kuchapisha taarifa iliyodaiwa kuwa ni mazungumozo kati ya ZITTO kabwe na aliyedaiwa kuwa ni kiongozi wa chombo mojawapo cha ulinzi nchini na lile la Mabere marando kutaka kwenda mahakamani kuomba namba za simu za watu aliodai kuwa walihusika na kutengenezwa kwa video ya BUKOBA BOY, namba amazo hata hivyo zingine zilikuwa siyo za watu ambao aliwataja kuwa ndiyo wanaozimiliki.

Tamko tata la CHADEMA: Kupitia kwa MABERE MARANDO CHADEMA wakasema wamenasa taarifa za CCM kununua nchini ISRAEL mitambo ya kuingilia mawasiliano ya simu.

Swali: Hizi taarifa za mazungumzo ya ZITTO na waliyedai kuwa ni kiongozi wa chombo cha ulinzi walizipataje kama siyo kuwa walikuwa na mItambo wa kuingilia mawasiliano ya watu? Hizi namba za simu alizodai kwenda kupata ufafanuzi wake kuhusiana na video ya LWAKATARE alizipataje kama siyo kuwa wana hii mitambo ya kuzinasa?

2. Tukio: Kutekwa na kuteswa kwa Ulimboka Stephen na gazeti la Tanzania Daima kuchapisha watoto wakiwa wamevalia sare za CCM na kubebeshwa silaha. Gazeti la MWANAHALISI likanukuliwa limechapisha habari kuwa miongoni mwa watu waliomteka ULIMBOKA walikuwa wamevalia sare za polisi na walisikika wakiitana afande.

Tamko tata la CHADEMA: "TUMEGUNDUA KUWA CCM WANATAKA KUINGIZA SHEHENA YA SARE ZA CHADEMA ILI WAZITUMIE KUFANYA UHALIFU"
mtazamo wangu: CHADEMA wanazo sare za polisi na hata namba za magari ya polisi na pengine tayari walishaingiza sare za CCM nchini na kuwavalisha wafuasi wao katika matukio ambayo wanadai yametekelezwa na greenguard.

3. USHOGA: CHADEMA ndiyo walikuwa wa kwanza na ndivyo inafahamika kuwa wana-ushirika na vyama vingine vya siasa kutoka nchi za magaribi ambavyo vinaunga mkono ushoga lakini ni jambo la kushangaza kuwa CHADEMA wameamua kuhamishia hiyo sera yao kwenda kwa CUF na kubebea njuga jambo hilo tena kupitia chombo cha kutunga sheria na hata vyombo vya habari ili mradi tu ionekane wamejivua.

Yapo matukio mengi sana ambayo CHADEMA wametekeleza ambayo yanahatarisha amani ya nchi lakini, kwa vile wameshagundua kuwa propaganda zao zinakubaliwa na watanzania wachache ambayo hawataki kuona amani ya nchi yetu inadumu pengine kutokana na kuwa na matarajio ya kupata kitu endapo CHAMA hiki chenye hila na propaganda chafu kitaingia madarakani wanaamua kupanda majukwaani na kukimbilia kwenye vyombo vya habari na kudai kuwa ni CCM au serikali.

Binafsi nitabaki kuamni kuwa CHADEMA ni chama chenye hila, propaganda chafu, ni chama ambacho viongozi wake wana historia chafu katika jamii wanazotoka na wanatumia chama kuficha madhambi yao, ni chama ambacho kinajaribu kuwapotosha vijana na kuondoa kabisa ule utamaduni wa mtanzania uliokuwepo wa kuheshimiana wakubwa na wadogo.

Hakika hata kama chama hiki kitapata ridhaa ya kushika dola binafsi nitakuwa wa kwanza kutoitii serikali hiyo siyo kwa sababu nimeishiwa uzalendo, la hasha, ni kwa sababu nimetafakari sana mbinu zinazotumiwa na viongozi wake kuusaka huo uongozi na kuziona kama si za kiungwana na kwa maana hiyo hata wakiingia madarakani itakuwa ni serikali yenye hila, majungu , serikali itakayotaka kuwafurahisha wananchi wake kwa kuwaonea wangine kumbe ni mafisi makubwa.
kama yote haya yanafanyika na seriklai yenye vyombo vyote vya ulinzi vinashindwa kuweka hadharani basi kuna kila sababu ya kutafakari juu ya serikali hiyo kama bado inastahili kuwaongoza siyo kuwatawala watanzania, muhimu kwani nawe ni kijana
 
kumbuka kukunguta dudu baada ya kujisaidia haja ndogo, hii inapunguza suruali kutoa uvundo
 
Kumbe mnaujua ni uzi siyo? endeleeni kutapatapa kama ndege aliyenaswa kwenye kiota chake lakini mkae mkijua watanzania na hila zenu.

Jitahidi kuwafafanulia wafuatiliaji wa thread yako wanapohitaji ufafanuzi mkuu.
 
Back
Top Bottom