Matamasha ya Wahuni Days kwa HIsani ya CHAMA CHA MAPINDUZI yanazidi fifia zaidi nchini


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Kwa alioona na kufuatilia media ni wazi watakuawa waskishangaa nini kinaendelea.NI matamasha ya wahuni "Wahuni days".Tamasha linalohusisha wahuni wa CCM kwa ufahidi wa CCM wenyewe.

Mojawapo aya tabia zao ni kupenda igiza vyama pinzani,kuwafanyia fujo,na kuwa wasemaji wa vyama hivyo au hata kuwafariji na kuwasaidia mabaki ambayo bado hayajaamini kutupwa nje ya vyama hivyo.


Maeneo mengisa na atamasha haya yanaoneka kufifia harak asna muda mfupi baada ya kuanza..na wataalamu wa mambo na mashuhuda wanasema matamasha haya ni km hayakufanyika kabisa kwa jinsi yalivyokosa nguvu,mvuto aua ushawishi.

Mwaka huu hawa wahuni wanakwenda sambasamba na mikutano ya CDm haswa ya dr.Slaa.wakiwaigiza, wakipa wujumbe,wakichoba bendera mpya,wakiwa waandishi wa habari na wakiwa km wahusika ktk uchomaji wa Bendera.Sababu za hawa ahuni kufifia huku wakiwa na ufahdili mkubwa wa CCM wenye hele haramu na chafu sana.NI pamoja na kutokuwa namvuto, ni pamoja na wao kuchagua upande mbaya wa historia, upande mbaya wa fikra, na vitu vyote vinavyowaudhi wananachi.
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 5 35
Kwa alioona na kufuatilia media ni wazi watakuawa waskishangaa nini kinaendelea.NI matamasha ya wahuni "Wahuni days".Tamasha linalohusisha wahuni wa CCM kwa ufahidi wa CCM wenyewe.

Mojawapo aya tabia zao ni kupenda igiza vyama pinzani,kuwafanyia fujo,na kuwa wasemaji wa vyama hivyo au hata kuwafariji na kuwasaidia mabaki ambayo bado hayajaamini kutupwa nje ya vyama hivyo.


Maeneo mengisa na atamasha haya yanaoneka kufifia harak asna muda mfupi baada ya kuanza..na wataalamu wa mambo na mashuhuda wanasema matamasha haya ni km hayakufanyika kabisa kwa jinsi yalivyokosa nguvu,mvuto aua ushawishi.

Mwaka huu hawa wahuni wanakwenda sambasamba na mikutano ya CDm haswa ya dr.Slaa.wakiwaigiza, wakipa wujumbe,wakichoba bendera mpya,wakiwa waandishi wa habari na wakiwa km wahusika ktk uchomaji wa Bendera.Sababu za hawa ahuni kufifia huku wakiwa na ufahdili mkubwa wa CCM wenye hele haramu na chafu sana.NI pamoja na kutokuwa namvuto, ni pamoja na wao kuchagua upande mbaya wa historia, upande mbaya wa fikra, na vitu vyote vinavyowaudhi wananachi.
mkuu CDM ni mpango wa Mungu aliye Hai, kwa hiyo yeyote anayejaribu kupambana na CDM ni kwamba anapambana na Mungu so usitegemee waje kumshinda Mungu
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
mkuu CDM ni mpango wa Mungu aliye Hai, kwa hiyo yeyote anayejaribu kupambana na CDM ni kwamba anapambana na Mungu so usitegemee waje kumshinda Mungu
Dr.W.Slaa kaamua wageuza hawa wahuni kuwa specimen ya kufundushia somo kwa wananchi....hii ndio sababu ingine iliyopelekea matamasha ya wahuni wa CCM kudoda.Pengine hata Dr.hajui kuwa walikuwa katk matamasha ya hao wahuni kwa jinsi asivyotikisika .
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Debe tupu haliachi kutika CCM ngoja wapigepige mikono na miguu kwani niwakati wao wa kukata roho.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Debe tupu haliachi kutika CCM ngoja wapigepige mikono na miguu kwani niwakati wao wa kukata roho.
haha..nataka niyasikie Arusha,Mbea,Iringa,Mwanza,shinyanga....na sumbawanga.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,643
Likes
48,527
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,643 48,527 280
halafu sasa wakishaandamana kwenye jua kali sana , wanaenda kunywa maji ya visima na kisha wanalala njaa!
 
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
252
Likes
1
Points
33
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
252 1 33
Hivi msemaji mkuu ktk hayo maandamano ni nani'.? Anyway hawa watu tuwaache maana hii ni kete yao ya pili kutoka mwisho maana kete yao nyingine itakuwa kwenye uchaguz mkuu wa chama.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,643
Likes
48,527
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,643 48,527 280
mkuu , DR SLAA ni mwamba usiotikisika , hawa vijana masikini wanaotumiwa na ccm kama makaratasi ya chooni , hawawezi kumshitua SLAA HATA KIDOGO ! CDM DAIMA !
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Kwa alioona na kufuatilia media ni wazi watakuawa waskishangaa nini kinaendelea.NI matamasha ya wahuni "Wahuni days".Tamasha linalohusisha wahuni wa CCM kwa ufahidi wa CCM wenyewe.

Mojawapo aya tabia zao ni kupenda igiza vyama pinzani,kuwafanyia fujo,na kuwa wasemaji wa vyama hivyo au hata kuwafariji na kuwasaidia mabaki ambayo bado hayajaamini kutupwa nje ya vyama hivyo.


Maeneo mengisa na atamasha haya yanaoneka kufifia harak asna muda mfupi baada ya kuanza..na wataalamu wa mambo na mashuhuda wanasema matamasha haya ni km hayakufanyika kabisa kwa jinsi yalivyokosa nguvu,mvuto aua ushawishi.

Mwaka huu hawa wahuni wanakwenda sambasamba na mikutano ya CDm haswa ya dr.Slaa.wakiwaigiza, wakipa wujumbe,wakichoba bendera mpya,wakiwa waandishi wa habari na wakiwa km wahusika ktk uchomaji wa Bendera.Sababu za hawa ahuni kufifia huku wakiwa na ufahdili mkubwa wa CCM wenye hele haramu na chafu sana.NI pamoja na kutokuwa namvuto, ni pamoja na wao kuchagua upande mbaya wa historia, upande mbaya wa fikra, na vitu vyote vinavyowaudhi wananachi.
Umesoma mpaka darasa la ngapi?
 
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
977
Likes
3
Points
0
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
977 3 0
Chadema wasubiri kama miaka mia ijayo kwasasa bado sana
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,643
Likes
48,527
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,643 48,527 280
Hivi msemaji mkuu ktk hayo maandamano ni nani'.? Anyway hawa watu tuwaache maana hii ni kete yao ya pili kutoka mwisho maana kete yao nyingine itakuwa kwenye uchaguz mkuu wa chama.
KAKA KWENYE KUNDI LA WAHUNI KAMA HAO , YULE ALIYEVUTA BANGI NYINGI ndiyo huwa MSEMAJI MKUU .
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
mkuu , DR SLAA ni mwamba usiotikisika , hawa vijana masikini wanaotumiwa na ccm kama makaratasi ya chooni , hawawezi kumshitua SLAA HATA KIDOGO ! CDM DAIMA !
Haha....alipowaita mbele na kuwapa jukumu la kukaa pale ili watumike km speciemn wakanikumbusha siku moja nilikuwa monduli juu .watoto wa kimasai wana siku ya kwenda chapa tembo fimbo..huwa wanakwenda ktk maeneo yenye miteremko wanwachapa tembo ambao wana[apata sana shida kugeuka.

Vijana walipwe na CCM ,watoke CCM waje fanya kazi wasiyotumwa na aliyeatuma ila wafanya ya waliyetumwa kumdhuru.

Ni kama spy aliyejipendekeza ktk issue ya watu kuwa ni sehemu ya hao watu, halafu akajikuta akipewa kazi ya kumbakisha na walinzi makini wakati target yake ikiondoka,na kuenda sehemu hawezi tena muwahi na kupata vipande muhimu vya mission.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Hivi msemaji mkuu ktk hayo maandamano ni nani'.? Anyway hawa watu tuwaache maana hii ni kete yao ya pili kutoka mwisho maana kete yao nyingine itakuwa kwenye uchaguz mkuu wa chama.
Hawakujiandaa awe nani, kati ya zitto, mahariri w amaazeti, lumumba, au..?
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 5 35
Dr.W.Slaa kaamua wageuza hawa wahuni kuwa specimen ya kufundushia somo kwa wananchi....hii ndio sababu ingine iliyopelekea matamasha ya wahuni wa CCM kudoda.Pengine hata Dr.hajui kuwa walikuwa katk matamasha ya hao wahuni kwa jinsi asivyotikisika .
Mkuu kitu ambacho hawajakifahamu ni kwamba yule ni Dr. Anafahamu Psychology na Philosophy kwa hiyo haimpi shida kuongea na hao vibaraka wa magambaz!
 
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
252
Likes
1
Points
33
Fungo N.

Fungo N.

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
252 1 33
Magazeti ya kesho yatakuwa hv.:UHURU;MZIMU WA ZITO WAZIDI KUITESA CHADEMA,.Wananch wamkataa Slaa,wafanya maandamano kumpinga.HABARI LEO:SLAA AONJA JOTO LA MAANDAMANO KIGOMA, MAJIRA:KIGOMA WAIKATAA CHADEMA...,Mi najiuliza hivi CCM ILIJIANDAA KWELI NA MFUMO WA VYAMA VINGI?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Kwa alioona na kufuatilia media ni wazi watakuawawaskishangaa nini kinaendelea.NI matamasha ya wahuni "Wahuni days".Tamasha linalohusisha wahuni wa CCM kwa ufahidi wa CCM wenyewe.

Mojawapo aya tabia zao ni kupenda igiza vyama pinzani,kuwafanyia fujo,na kuwa wasemaji wa vyama hivyo au hata kuwafariji na kuwasaidia mabaki ambayo bado hayajaamini kutupwa nje ya vyama hivyo.


Maeneo mengisa na atamasha haya yanaoneka kufifia harak asna muda mfupi baada ya kuanza..na wataalamu wa mambo na mashuhuda wanasema matamasha haya ni km hayakufanyika kabisa kwa jinsi yalivyokosa nguvu,mvuto aua ushawishi.

Mwaka huu hawa wahuni wanakwenda sambasamba na mikutano ya CDm haswa ya dr.Slaa.wakiwaigiza, wakipa wujumbe,wakichoba bendera mpya,wakiwa waandishi wa habari na wakiwa km wahusika ktk uchomaji wa Bendera.Sababu za hawa ahuni kufifia huku wakiwa na ufahdili mkubwa wa CCM wenye hele haramu na chafu sana.NI pamoja na kutokuwa namvuto, ni pamoja na wao kuchagua upande mbaya wa historia, upande mbaya wa fikra, na vitu vyote vinavyowaudhi wananachi.
Kila siku nakuambia usipende kuingia JF huku umetutika viroba.
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
haha..nataka niyasikie Arusha,Mbea,Iringa,Mwanza,shinyanga....na sumbawanga.
mkuu Nicholaus mimi namsifu sana Dr Slaa kwa hatua aliyoichukua ya kuwaita hao walevi wa viroba wabeba mabango mbele ya mkutano na kuwaomba waeleze madukuduku yao. kwa kweli madukuduku hawana na imedhihirika kuwa wametumwa. hii ni strategy nzuri aliyoitumia dr.

kuonyesha cdm iko gado mikutano yote hao walevi wa viroba na mabango yao wawekwe mbele na waulizwe maswali km wale wa mkutano wa kwanza. cdm ni chama cha demokrasi mkuu. viva cdm. stronger we shall stand, forever.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Magazeti ya kesho yatakuwa hv.:UHURU;MZIMU WA ZITO WAZIDI KUITESA CHADEMA,.Wananch wamkataa Slaa,wafanya maandamano kumpinga.HABARI LEO:SLAA AONJA JOTO LA MAANDAMANO KIGOMA, MAJIRA:KIGOMA WAIKATAA CHADEMA...,Mi najiuliza hivi CCM ILIJIANDAA KWELI NA MFUMO WA VYAMA VINGI?
haha..umewapatiahaswa...Plus Zitto Attikisa Bunge kwa kuwasilisha report.Chadema wanyong`onyea..Report iliyomtoa Zitto CDM awaikilisha bungeni
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401