Juliana Shonza
JF-Expert Member
- Dec 19, 2012
- 2,009
- 1,609
[FONT=Times New Roman, serif][FONT=Arial Narrow, sans-serif]Baadaya kufuatilia hotuba yako ya ufunguzi wa kampeni za UKAWA jangwanikwa umakini mkubwa, naomba Mzee Edward Ngoyai Lowassa unisaidie mimina wananchi wenzangu wa TANZANIA kujibu maswali haya;[/FONT][/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Watanzaniawamechoshwa na Rushwa, wanachukia UFISADI, Mzee unamkakati gani dhidiya wala rushwa na mafisadi..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WANAMABADILIKO;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Kiliochetu ni juu ya mgambo kutusumbua na mazingira mabovu ya biashara,tukakulalamikia bei kubwa ya vyakula na mazao, jibu letu liko wapi..?au atakuja kutujibu Babu Seya ukishamtoa jela..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]MAMANTILIE; [/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Mzeetulikubeba kutoka Masaki mpaka Gongo la mboto, njia nzima tukikuelezakero zetu, Hatujakusikia ukisema kitu kuhusu usumbufu wa Traffic nakutunyang'anya leseni zetu..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]MADALADALA;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Mzeetumekupa mapokezi ya kufa mtu, lakini unajua kuwa tumeamka saa kumina moja alfajir ili kuwahi mkutano wako wa saa tisa Jangwani, Tatizola foleni na shida ya Usafiri haujazungumzia kabisa...Mzeeumetusahau..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WAKAZIWA DAR;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Elimubure kutoka shule ya msingi mpaka chuo kikuu, sawa ila Mzee kwamapato gani..? Au ndio muendelezo wa maigizo..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WANAFUNZI;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Sarafuyetu imeendelea kushika kwa kasi ya ajabu, imetoka kuwa hela yamadafu imekuwa hela ya pipi, Mzee na hili nalo umelisahau..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WACHUMI;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Ninimaana ya utawala wa sheria unaouzungumzia..? ipi haki ya watotowaliolawitiwa kinyume na maumbile na Babu Seya na Wanawe, au Mzeeunaujua Ukweli ambao hautaki kutuambia..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WANASHERIA:[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]Niupi msimamo wako na maoni yako juu ya Katiba inayopendekezwa..kuwaMuwazi..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WAZANZIBARI;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]MZEEhauoni tofauti ya maisha ya Wazanzibari kabla na baada ya kufungwakwa Farid na Kundi lake..? Mzee amani imerudi Zanzibar au tuambiemahusiano yako na UAMSHO..?[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]MZEEwatanzania wenzako tunaumwa Mzee..,Nini Hatma ya Afya za Watanzaniaau WEWE mwenzetu sio mgonjwa..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WAGONJWA;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]MZEEtuliahidiwa SLAA atahudhuria jangwani na kuipa nguvu mpya kasi yamabadiliko, Mzee mlimsahau au ilikuwa ni Changa la macho..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WANAMABADILIKO;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]MZEEulisema tatizo la ajira ni bomu, ila hatujakuelewa, ina maanaumetuacha tulipuke au mkakati wetu uko kwa Balal..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]VIJANA;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]MZEEumetukomoa au umefanya kwa bahati mbaya kutuwekea hotuba yako kwenyeIntaneti, haujui zaidi ya watanzania asilimi 80 hawajui kitu kinaitwaIntaneti..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WANAKIJIJI;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]MZEE,mishahara yetu haikidhi mahitaji, gharama za maisha ni ghalimno..mbona hatujakusikia ukitutaja, au sisi ni mpango wa kando..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WATUMISHI;[/FONT]
[FONT=Arial Narrow, sans-serif]MZEE,nini hatma ya mchumi mwenzetu Prof Lipumba katika genge lawanamabadiliko, au mmemchukua TAMBWE Hizza Mhitimu wa darasa la sabakimkakati..?[/FONT]
- [FONT=Arial Narrow, sans-serif]WACHUMI;[/FONT]
Habarini wadau,
Yaani nawashangaa sana wana CCM wenzangu,mbona kama tunamfuatilia sana Lowassa na kuipa promo sana UKAWA? kwasababu hata tukiiongelea in a negative side ni kama kuwaogopa flan hivi na wanazidi kupata popularity.
Kwanini tusitumie muda mwingi kuunga mkono sera ya Mgombea wetu Mh. John Pombe Magufuli na hata kumsupport? Tuwaachie UKAWA na mambo yao.
Ni mtazamo tu.
Kidumu chama cha mapinduzi.
Kumbe we ni LOFA wa UKAWA...nyoooooCCM wametufikisha hapa tulipo baada ya kuwafukarisha wananchi ili iwe rahisi kuwatawala.
:israel:
Unapoongelea Lowassa unaongelea UKAWA. Unapomuongelea mgonjwa wa kubadilisha damu Ulaya kutokana na kuugua ugonjwa ule mkubwa, ina maana unaongelea chama ambacho kimechoka na kuchokwa baada ya kukaa madarakani kwa muda mrefu. We dogo nakufahamu sana, hamna kitu kichwani. Ulishaharibikiwa muda mrefu. Mimi nikupe ushauri wa bure, jikiteni kumnadi zaidi mgombea wenu Dr.Magufuli lakini kwa Lowassa kumsema vibaya or whatever haitawasaidia sana. Mwaka huu Wtz wengi tumejipanga vizuri. Zaidi mnampa promo zisizo na sbb
Magufuli alikuwa NJOMBE jana anazungumza na Watanzania wenzake wasiojua kutumia WEBUSAITI, nyie mlikuwa jangwani na MAWEBUSAITI yenu...YAANI CCM MNAHANGAIKA NA LOWASSA NA UKAWA HADI MNAMSAHAU MAGUFULI WENU,hahaha...Lowassa anawanyima usingizi,poleni sana
 unaandika lakini....au ndo certified LOFA
Mimi sio CCM we dada Uloda. Wala sio UKAWA, ila naichukia CCM km Ukoma. Ninachotaka ni CCM tu itoke madarakani tuanze upya km taifa. Tumechoka na unafiki. Sina chama chochote cha siasa. Ila nimekupeni ushauri huu wa bure nyie majizi, matapeli, walaghai na mafisadi wa CCM
Mimi sio CCM we dada Uloda. Wala sio UKAWA, ila naichukia CCM km Ukoma. Ninachotaka ni CCM tu itoke madarakani tuanze upya km taifa. Tumechoka na unafiki. Sina chama chochote cha siasa. Ila nimekupeni ushauri huu wa bure nyie majizi, matapeli, walaghai na mafisadi wa CCM
Mimi sio CCM we dada Uloda. Wala sio UKAWA, ila naichukia CCM km Ukoma. Ninachotaka ni CCM tu itoke madarakani tuanze upya km taifa. Tumechoka na unafiki. Sina chama chochote cha siasa. Ila nimekupeni ushauri huu wa bure nyie majizi, matapeli, walaghai na mafisadi wa CCM
YAANI CCM MNAHANGAIKA NA LOWASSA NA UKAWA HADI MNAMSAHAU MAGUFULI WENU,hahaha...Lowassa anawanyima usingizi,poleni sana
Hakuna mtu anaehangaika na lowasa_fisadi ila shauku yetu ni kutaka watanzania watambue lowasa_feki ni kidudu mtu anaetaka kujifanya kondoo msafi wakati ni mkaaa mweusi
ata maandiko ya vitabu vya dini vinasema ukimwona mtu anapotea na ukamwacha usimwambie iliyo kweli basi hata wewe umetenda dhambi
Habarini wadau,
Yaani nawashangaa sana wana CCM wenzangu,mbona kama tunamfuatilia sana Lowassa na kuipa promo sana UKAWA? kwasababu hata tukiiongelea in a negative side ni kama kuwaogopa flan hivi na wanazidi kupata popularity.
Kwanini tusitumie muda mwingi kuunga mkono sera ya Mgombea wetu Mh. John Pombe Magufuli na hata kumsupport? Tuwaachie UKAWA na mambo yao.
Ni mtazamo tu.
Kidumu chama cha mapinduzi.
hawezi kujibu hayo maswali anchoweza kusema ni kumrudisha Balali, kuwatoa mashekh, kumtoa babu Seya.Kweli ametuona malofa na wapumbavu, lakini nakubali anayohaki yakutuona hivyo kwasababu tulishangilia.Baada ya kufuatilia hotuba yako ya ufunguzi wa kampeni za UKAWA jangwani kwa umakini mkubwa, naomba Mzee Edward Ngoyai Lowassa unisaidie mimi na wananchi wenzangu wa TANZANIA kujibu maswali haya;
Watanzania wamechoshwa na Rushwa, wanachukia UFISADI, Mzee unamkakati gani dhidiya wala rushwa na mafisadi..?
- WANAMABADILIKO;
Kilio chetu ni juu ya mgambo kutusumbua na mazingira mabovu ya biashara,tukakulalamikia bei kubwa ya vyakula na mazao, jibu letu liko wapi..?au atakuja kutujibu Babu Seya ukishamtoa jela..?
- MAMA NTILIE;
Mzee tulikubeba kutoka Masaki mpaka Gongo la mboto, njia nzima tukikueleza kero zetu, Hatujakusikia ukisema kitu kuhusu usumbufu wa Traffic na kutunyang'anya leseni zetu..?
- MADALADALA;
Mzee tumekupa mapokezi ya kufa mtu, lakini unajua kuwa tumeamka saa kumina moja alfajir ili kuwahi mkutano wako wa saa tisa Jangwani, Tatizo la foleni na shida ya Usafiri haujazungumzia kabisa...Mzee umetusahau..?
- WAKAZI WA DAR;
Elimu bure kutoka shule ya msingi mpaka chuo kikuu, sawa ila Mzee kwa mapato gani..? Au ndio muendelezo wa maigizo..?
- WANAFUNZI;
Sarafu yetu imeendelea kushuka kwa kasi ya ajabu, imetoka kuwa hela ya madafu imekuwa hela ya pipi, Mzee na hili nalo umelisahau..?
- WACHUMI;
Nini maana ya utawala wa sheria unaouzungumzia..? ipi haki ya watoto waliolawitiwa kinyume na maumbile na Babu Seya na Wanawe, au Mzee unaujua Ukweli ambao hautaki kutuambia..?
- WANASHERIA:
Ni upi msimamo wako na maoni yako juu ya Katiba inayopendekezwa..kuwa Muwazi..?
- WAZANZIBARI;
MZEE hauoni tofauti ya maisha ya Wazanzibari kabla na baada ya kufungwa kwa Farid na Kundi lake..? Mzee amani imerudi Zanzibar au tuambie mahusiano yako na UAMSHO..?
MZEE watanzania wenzako tunaumwa Mzee..,Nini Hatma ya Afya za Watanzaniaau WEWE mwenzetu sio mgonjwa..?
- WAGONJWA;
MZEE tuliahidiwa SLAA atahudhuria jangwani na kuipa nguvu mpya kasi ya mabadiliko, Mzee mlimsahau au ilikuwa ni Changa la macho..?
- WANAMABADILIKO;
MZEE ulisema tatizo la ajira ni bomu, ila hatujakuelewa, ina maana umetuacha tulipuke au mkakati wetu uko kwa Balal..?
- VIJANA;
MZEE umetukomoa au umefanya kwa bahati mbaya kutuwekea hotuba yako kwenye Intaneti, haujui zaidi ya watanzania asilimi 80 hawajui kitu kinaitwa Intaneti..?
- WANAKIJIJI;
MZEE, mishahara yetu haikidhi mahitaji, gharama za maisha ni ghali mno..mbona hatujakusikia ukitutaja, au sisi ni mpango wa kando..?
- WATUMISHI;
MZEE, nini hatma ya mchumi mwenzetu Prof Lipumba katika genge la wanamabadiliko, au umemchukua TAMBWE Hizza Mhitimu wa darasa la saba kuwa mbadala..?
- WACHUMI;
YAANI CCM MNAHANGAIKA NA LOWASSA NA UKAWA HADI MNAMSAHAU MAGUFULI WENU,hahaha...Lowassa anawanyima usingizi,poleni sana