Maswali matano (5) ya msingi uvamizi wa Ndg. Humphrey Polepole

Maswali matano (5) ya msingi uvamizi wa Ndg. Humphrey Polepole

Mfukutuzi

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Posts
239
Reaction score
175
MASWALI 5 YA MSINGI UVAMIZI WA NDG. HUMPHREY POLEPOLE

Hatukatai moja kwa moja kwamba alivamiwa ila ni vyema akatusaidia kujibu haya machache;
1. Anasema aliwasikia Majambazi wanavunja uzio kisha akapiga simu kwa rafiki yake Mwanahabari ndiye akamtolea taarifa Polisi, na baadae Polisi ndipo wakaja eneo hilo na kuwafanya majambazi wakimbie, hivi ni kweli inawezekana muda wote huo uliotumika kufanya mawasiliano mpaka amri ya Polisi itoke tena usiku wa manane vile na mtiririko huo wa utoaji taarifa Majambazi walikuwa bado wanahangaika na uzio tu?

2. Au la Nyumba ya Polepole iko Nyuma tu ya kituo cha Polisi kiasi cha kuchukua sekunde chache vile kufika kwake?

3. Taarifa yake inasema hakuna madhara yaliyoripotiwa lakini mbona mwanzo anasema alisikia Majambazi wakivunja uzio au uzio siyo sehemu ya hayo madhara?

4. Hata kama ni kweli alivamiwa kipi hasa kilimfanya atambue kuwa ni Majambazi na si vibaka pengine?

5. Kama kavamiwa, kwa nini taarifa hii ianzie Gazetini na si Polisi? Iko wapi taarifa ya kipolisi?

USHAURI WANGU: "Tujifunze kutunza heshima tunazopata baada ya kufanya kazi za heshima"
 
Haahaaaaaa aiseeee Pole Pole alijijengea heshima sana ila kapotea njia. Profesa alimwambia juzi kwenye mdahalo kuwa hajui siasa! Dogo alivyosimama kwenye MIC kabawatuka oogh eti Profesa anasema sijui siasa....!
 
Hizi mbinu zilikuwa zinatumiwa sana na nchi za Ulaya Mashariki enzi hizo, wakati wa vugu vugu la kidemocrasia, na hapa bado watafanya maigizo mengi sana, wanaweza hata kumuua huyo sijui nani halafu wakasema ni upande wa pili. Kwa walio kuwa wanafuatilia siasa za nchi zilizo kuwa za Kijamaa wataelewa sana
 
Sijawahi na staki kubeza mtu anaesema amevamiwa na majambazi,hii kitu imewahi tokea kwangu kwa kweli msimlaumu,usiwahi kupuuzia unachokiskia nje ya uzio wako ilitucost,ukizubaa huyo unaesema kibaka aingie ndani ndio utajua Kama ni vibaka au majambazi,ogopa sana.kuhusu majambazi kaa tu kimya sababu likikukuta hutarudia kubeza,kumbuka ukiumwa na nyoka hâta nyasi utaogopa.
 
Analazimisha jina lake liendelee kutajwa tajwa! Keshatupwa kapuni tayari nani ana habari na polepole SAA hizi? Hata magamba yamegundua kuwa keshafulia kisiasa! Mvuto kwishney!
 
Anatafuta kick. Anataka ionekane watu wa ukawa, au lowassa ndo katuma watu wakammalize kwa sababu anampiga vita lowassa!! Lofa huyu
 
watu kwa shutma!!!!mtu kavamiwa nyinyi mnaanza kudadavua!!!unaweza ukajikuta unatumia akili nyingi kufikiria jambo dogo tu.
 
Analazimisha jina lake liendelee kutajwa tajwa! Keshatupwa kapuni tayari nani ana habari na polepole SAA hizi? Hata magamba yamegundua kuwa keshafulia kisiasa! Mvuto kwishney!

Watu wenyewe wanaomtumia naona tayari wameshamtema kimya kimya hajijui tu
 
Hizi mbinu zilikuwa zinatumiwa sana na nchi za Ulaya Mashariki enzi hizo, wakati wa vugu vugu la kidemocrasia, na hapa bado watafanya maigizo mengi sana, wanaweza hata kumuua huyo sijui nani halafu wakasema ni upande wa pili. Kwa walio kuwa wanafuatilia siasa za nchi zilizo kuwa za Kijamaa wataelewa sana

Kweli kabisa mfano mzuri ulimboka.
 
Una ugomvi na Humphrey?Au katika chambuzi zake na wewe uliingia kwenye anga zake?Maana maswali yako ni ya kiugomvi ugomvi mno.Usicheze rafu, ili uondokana na adha ya kuchukia watu bila sababu za msingi.
Mfukutuzi
 
Last edited by a moderator:
Atulie huyu buku saba wa Lumumba. Hivi zile tuhuma alizopewa siku ile na Msigwa alizijibu ???? Maana niliona anamwambia arudi kwenye mada m a m a e kumbe kusemwa inauma eee. Lowassa hana tatizo na hawa mchwa
 
Pole pole anajifanya mauaji anajifanya kuongea kwa point...kumbe kilaza tu
Na kama ni kweli walimtimbia sawa sawa tu
 
Hata JF kuna matangazo ya CCM...naona magufuli akiwa na mizengo... Nadhan ka mtandao ketu kamenunuliwa kwa muda!!! MAWANI OYEEEH!!!
 
Humphrey Pole sana, vipi Nape na Kinana umewaarifu na Mwigulu usimsahau.
IGP pls send special force to protect this gentleman as we need not to link anything like this with UKAWA
 
Pole pole ni kama malaya aliyekosa mvuto kwa sasa anajaribu kushika akili zetu..Jana kachemka kwenye MADA MOTO...anatetea ujinga sana..Eti MKAPA yuko sawa kuwaita Ukawa malofa na wapumbafu..
 
Back
Top Bottom