Maswali kwa polisi na madaktari kuhusu mlipuko Arusha


G

gagonza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
309
Likes
55
Points
45
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
309 55 45
Kwanini polisi waliwapiga watu risasi za moto waka watu wanajiokoa? Wamepigwa watu zaidi ya 3 waliopigwa risasi ya moto tumeokota maganda mawili ya risasi.

Pili kwanini madaktari wa Mount Meru Hospital walipoambiwa majeruhi kutoka mkutano wa CHADEMA walikimbia madaktari wote?
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
sasa ndugu yangu siyo swala la kujiuliza...wakati sababu inajulikana kuwa ni njama za ccm hizo na hakika awatashinda kabisa usicheze na Mungu akisha amua kutenda jambo juu ya maisha ya watu wake
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
kama madaktari walifanya hivyo ,itakuwa walienda nje ya maadili yao ya kazi kabisa..... shame upon them
 
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,843
Likes
261
Points
180
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,843 261 180
kama na madaktari walikimbia kutibu wahanga, mmmmhhhhh very sad. Who is behind the bombing?
 
M

Mama timmy

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
656
Likes
18
Points
0
M

Mama timmy

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
656 18 0
Daktari kukimbia majeruhi?maajabu ya mwaka
 
KML

KML

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
863
Likes
6
Points
35
KML

KML

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
863 6 35
Upo mwisho tu...ingawa taarifa zako unazithibitishaje?
 
L

Lufilyo

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
47
Likes
0
Points
0
L

Lufilyo

Member
Joined Dec 2, 2012
47 0 0
kwa suala la police hilo halina mjadala kwa sababu siyo mara yao ya kwanza kuhujumu mikusanyiko ya chadema si tu isiyo halali hata ile ambayo ni halali.kwa madaktari inawezekana ni taharuki tu akili zao hazikujiandaa kupokea tukio kama lile kwa muda ule.siyo rahisi jambo kubwa kama hili likawa limepangwa kwa kushirikisha watu wengi kiasi hicho.ni watu wachache wanaojua wanachofanya kwa maslahi yao kisiasa.kwa kutomkamata walau kwa mahojiano tu Mwigulu,na Mwampamba naona police bado hawapo tayari kuwapata na wahusika wa hili pia.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hii ya madaktari kukimbia inasikitisha sana..
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000