Maswali kwa JJ Mnyika


Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Natarajia kwenda kumuona bwana Mnyika nyumbani kwao Kimara ikiwa ni kumjulia hali na kubadilishana naye mawazo baada kipindi kirefu kupita (mara ya mwisho ilikuwa mwaka 2005). Kwakuwa humu kuna wakazi wa jimbo la Kibamba ambao wangependa kusikia kitu kutoka kwa mbunge wao, na pia watanzania wanachama wa CHADEMA ambao wangependa kusikia kitu kutoka kwa kiongozi wao, natoa fursa kwa yeyote mwenye swali aniandikie hapa na mimi nikimkuta hali yake inaruhusu nitamuuliza na kuleta majibu hapa. Hii ni katika kusaidiana tu.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,023
Likes
10,481
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,023 10,481 280
Kumbe ulitaka umuone bila kuwa na cha kumuuliza ?! Kama huna hoja pumzika waachie watu wa kibamba
 
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
642
Likes
883
Points
180
Age
46
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
642 883 180
Huna hoja,unatupotezea muda
 
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,120
Likes
823
Points
280
Age
39
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,120 823 280
Mnyika alikula matapishi yake usishindane na zitto utapotea
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Mnyika kwa sasa kachanganyikiwa. Hatakuwa na uwezo wa kujiu maswali yako
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
568
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 568 280
Siku hizi ana Mke ....na hajihusishi na jinsia moja ........Nenda kwa yule Rc .....
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Mnyika kwa sasa kachanganyikiwa. Hatakuwa na uwezo wa kujiu maswali yako
Kala pesa za akina lizabon anatafakari jinsi ya kujinasua na mtego uliowanasa Lipumba na Slaa.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,577
Likes
5,765
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,577 5,765 280
Mnyika alikula matapishi yake usishindane na zitto utapotea
Mnyika amenunuliwa na CCM sasa yupo kiimya anatafuta jinsi ya kukimbia asishitukiwe kabsa.
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Natarajia kwenda kumuona bwana Mnyika nyumbani kwao Kimara ikiwa ni kumjulia hali na kubadilishana naye mawazo baada kipindi kirefu kupita (mara ya mwisho ilikuwa mwaka 2005). Kwakuwa humu kuna wakazi wa jimbo la Kibamba ambao wangependa kusikia kitu kutoka kwa mbunge wao, na pia watanzania wanachama wa CHADEMA ambao wangependa kusikia kitu kutoka kwa kiongozi wao, natoa fursa kwa yeyote mwenye swali aniandikie hapa na mimi nikimkuta hali yake inaruhusu nitamuuliza na kuleta majibu hapa. Hii ni katika kusaidiana tu.
UNAONA SASA AKILI NA MAAMUZI YENU YA MWENDO KASI PASIPO KUFIKIRI KWA KINA, WEWE UNATAKA KUONANA NA MHE. NA HUNA CHA KUMUULIZA WALA KUMUAMBIA CHA MSINGI.. VERY MISERABLE & USELESS CREATURE ONEARTH FOR SURE.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
UNAONA SASA AKILI NA MAAMUZI YENU YA MWENDO KASI PASIPO KUFIKIRI KWA KINA, WEWE UNATAKA KUONANA NA MHE. NA HUNA CHA KUMUULIZA WALA KUMUAMBIA CHA MSINGI.. VERY MISERABLE & USELESS CREATURE ONEARTH FOR SURE.
Nitamfikishia ujumbe wako pia, subiri majibu hapa hapa
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,346
Likes
2,310
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,346 2,310 280
Natarajia kwenda kumuona bwana Mnyika nyumbani kwao Kimara ikiwa ni kumjulia hali na kubadilishana naye mawazo baada kipindi kirefu kupita (mara ya mwisho ilikuwa mwaka 2005). Kwakuwa humu kuna wakazi wa jimbo la Kibamba ambao wangependa kusikia kitu kutoka kwa mbunge wao, na pia watanzania wanachama wa CHADEMA ambao wangependa kusikia kitu kutoka kwa kiongozi wao, natoa fursa kwa yeyote mwenye swali aniandikie hapa na mimi nikimkuta hali yake inaruhusu nitamuuliza na kuleta majibu hapa. Hii ni katika kusaidiana tu.
Kwani anaumwa?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,404
Likes
31,641
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,404 31,641 280
Hahah nduka we miyeyusho sana... Kwa hiyo hayo yote hapo juu ni maswali utampelekea?
 

Forum statistics

Threads 1,237,373
Members 475,533
Posts 29,286,224