Masturbation, mwezi huu umejichua mara ngapi??

OCC Doctors

Member
Jul 20, 2018
45
125
Mara nyingi wanaume wanaojichua [masturbation] ni wale ambao hawana wanawake, Wanaume wengine hawajichui kwasababu wamepoteza hamu ya tendo la ndoa [sex]. kutokana na mapungufu ya hormone ya kiume [testosterone], au msongo wa mawazo [stress], au unywaji wa pombe [alcohol consumption], au maradhi ya kisukari au udhaifu wa afya kwa ujumla [poor general health]
-Mwanamke huwa anahuzunika sana akigundua kwamba mpenzi wake anajichuwa

STOP MASTURBATING
mh-masturbation2-shutterstock-26128165-1487212089.jpg
.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom