Mastaa 6 wa wafata nyayo za Messi kutundika daruga Argentina


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
Messi-Mascherano.jpg

Hii ni siku mbaya kwa soka la Argentina, baada ya kushindwa kutwaa taji la Copa America kwenye mchezo wa fainali dhidi ya Chile, wachezaji wa Argentina mmoja baada ya mwingine wamekuwa wakitangaza kustaafu kuichezea timu yao ya taifa.

Mchezaji wa kwanza kutangaza kustaafu kuitumikia timu hiyo alikuwa Leo Messi ambaye alitangaza uamuzi huo muda mfupi baada ya mchezo dhidi ya Chile kumalizika.

Muda mfupi baadaye striker wa Manchester City Sergio Aguero na mlinzi wa kati wa FC Barcelona Javier Mascherano nao pia walitanga kuachana na timu soka la kimataifa.

Kama vile haitoshi, ripoti kutoka Amerika ya Kusini zinadai kuwa, Angel Di Maria, Ezequiel Lavezzi, Gonzalo Higuain na Lucas Biglia nao pia wameamua kutundika daruga kuitumikia Argentina.

Chanzo: Shaffih Dauda
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,363
Likes
45,186
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,363 45,186 280
Waende tu , wana gundu sana .
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,461
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,461 280
Huyu messi alikuwa anatafuta sababu tu, sidhani kama argentina iko moyoni mwake.
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,550
Likes
4,533
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,550 4,533 280
Argentina mpya inakuja
 
kidunula1

kidunula1

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2016
Messages
1,738
Likes
1,248
Points
280
kidunula1

kidunula1

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2016
1,738 1,248 280
Duu hebu waache masihara, ni kweli inauma sn hata mie ninahuzunika sn kuona jitihada xote anazofanya Leo Messi kwa timu yake ya Argentina lkn znagonga mwamba. Lkn cungi mkono wao kufanya hvyo cz ndo watazidi kuiweka pabaya timu na kuwakatisha tamaa wachezaji wao wachanga!
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,178
Likes
2,371
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,178 2,371 280
Nilitegemea hili na si kwa Argentina pekee bali hii itakuwa fashion kwa dunia nzima.

Messi ni role model wa wengi tu na watafuata tu nyayo zake sababu hili liko ndani ya uwezo wao.
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,751
Likes
5,238
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,751 5,238 280
wajerumani wanawasubiri hao hao waliobaki wawapige 30
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,751
Likes
5,238
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,751 5,238 280
BREXIT ndio chanzo
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,559
Likes
4,029
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,559 4,029 280
Ronaldo atabaki kuwa Juu... Unastaafu kwenye kombe la mabara? naona wamemgeza Ibrahimovic
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,559
Likes
4,029
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,559 4,029 280
lol Bretix walijipanga for 6 years before cha kwanza waliweka uchumi imara usije tetereka na Tatizo la Euro vizinga vingi na Michango vilikuwa vinaangukia kwa Uk. Kusepa kwao hizo pesa walizokuwa wanatoa kwa umoja wa ulaya watawapa Mabenki na wafanya biashara watakao teteleka na kujiondoa kwao... so let UK get back their country
 
orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
771
Likes
689
Points
180
orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
771 689 180
Chanzo: SHAFFIH DAUDA. Unbelievable
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,559
Likes
4,029
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,559 4,029 280
MeSSi sijawahi sikia kaacha Nyayo sehemu Zlatan Ibrahimovic ndio kaanza kwa Mwaka huu
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,544
Likes
8,449
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,544 8,449 280
Yaani kufungwa ndio wamesusa?ingependeza kama angechukua ndoo kisha wakatangaza kung'atuka.
 
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
7,187
Likes
25,916
Points
280
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
7,187 25,916 280
Aaah
Safi sanaaaa apumzikee

Habari nzuri najipongeza na
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,660
Likes
1,344
Points
280
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,660 1,344 280
Maradona aliwaambia wakifungwa wasirudi nyumbani
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Kufungwa sio sababu ya kustaafu..Waendelee kuitumikia timu yao.
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,404
Likes
7,234
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,404 7,234 280
timu ina kikosi kikali lakini wanashindwa kuchukua vikombe, kikosi kama hiki kilikuwepo brazil na walifanya kweli kila kombe walibeba, leo brazil imebaki jina tu, hawa nao wana kikosi kizuri wanashindwa kila kombe sijui watachukua lini tena
 

Forum statistics

Threads 1,238,917
Members 476,275
Posts 29,336,594