Masilahi na mshahara wa Diwani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masilahi na mshahara wa Diwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa kusoma, Apr 16, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,321
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Wakuu naombeni sana sana sana anayejua masilahi ya diwani kwa mwezi namaanisha posho na mshahara ni kiasi gani atupie hapa jamvini. Kuna watu wanafanya kazi za kuimarisha vyama vya upinzani huko vijijini sasa ni bora wapate moyo sio wote kuwaza kugombea ubunge na uraisi tu bali pia udiwani na ngazi nyingine za chini.

    Baraza la madiwani ni chombo mhimu cha maamuzi ktk halmashauri, manspaa au jiji hivyo ni vizuri kuanza kuwainspire vijana na wasomi waanzie siasa zao huko.

    NAWASILISHA
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hana mshahara ila ana posho kama 70000tsh
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,321
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ni sitting allowance tu au ndio everthing.
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2014
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,321
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Watu walinikimbia kweli kweli
     
  5. kilambimkwidu

    kilambimkwidu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2017
    Joined: Jul 21, 2017
    Messages: 2,456
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Hii naitaftia majibu hadi leo sijapata aisee. Wajuzi tusaidieni....
     
  6. Gide MK

    Gide MK JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2017
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 4,739
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Kwa mwezi anapata 320000 na posho kwa kikao kimoja ni 120000
     
  7. Gyole

    Gyole JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2017
    Joined: Sep 20, 2013
    Messages: 1,777
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    Posho tu wanapata
     
  8. C

    Churwaaa Member

    #8
    Oct 13, 2017
    Joined: Aug 5, 2017
    Messages: 39
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    Wanalipwa mshahara 350,000 kila mwezi na posho ya Kikao ambayo ni 70,000. Juzi waliomba waongezewe zifike 800,000 kwa mwezi, Sizonje akawaambia haongezi asiyeweza aache hiyo kazi
     
Loading...