Mashujaa inaenda kumfunga Yanga

Yanga bingwa 😜😜
 
NEVER EVER
 
Msimsikilizee, huyu ni LBL masalia
 
Bebi njoo inbox nikwambie ninachopungukiwa.
πŸ™…β€β™€οΈπŸ™…β€β™€οΈπŸ™…β€β™€οΈπŸ™…β€β™€οΈπŸ™…β€β™€οΈπŸ™…β€β™€οΈπŸ™…β€β™€οΈsidanganyiki na kolo mimi 🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣
 
Makocha Huwa wanafanyaje ili kuwa kwenye timu?
Kocha kama ana mkataba na timu bila shaka ananunua mkataba wake yeye mwenyewe..

Ila klabu inayomtaka hakuna biashara ya kuzungumza na klabu mmiliki eti tupeni kiasi hiki ama kile tuwaachie.

Hiyo sijawahi kusikia popote pale duniani.
 
Kwa hiyo ningekuwa uto ungekuja fasta, si ndiyo?
 
Kocha kama ana mkataba na timu bila shaka ananunua mkataba wake yeye mwenyewe..

Ila klabu inayomtaka hakuna biashara ya kuzungumza na klabu mmiliki eti tupeni kiasi hiki ama kile tuwaachie.

Hiyo sijawahi kusikia popote pale duniani.
Kitu kikithaminishwa na pesa ndo kuuza
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…