Mashoga mmenizimisha leo

Katotoo umeachia simu watoto wachezee au wewe ndo umeandika na kupost huu uzi.
 
Mara nyingi anabadisha maana ni dalali pia kwahiyo akipata mteja tu anamuuzia ila ukimuulizia kwa wauza cm yuzid wanamjua sana
 
Hahahahaha mbona wewe ndio umepanic sana kuliko huyo shoga aliyedhulumiwa pesa au umeipindua story? maana wazungu wana kamsemo kao eti 'vice versa is true'
ukaandika na herufi kubwa kabisa ili nione vizuri hakika huyo mteja wako leo amekuvuruga sana tena sana pole kila kazi ina changamoto yake lakini.
 
Unajiona english inapanda au ni baada ya kutoa uko pepo la tigo likakuingilia nasasa unaupako wa kingereza wao wewe uko juu tigo yako inaonyesha imechezewa mpaka sasa unaishi kwa matumaini.
Aiseeee kweli mitalimbo imekuvuruga ubongo hahahahaha
 
Ungeanza kuwakoma hao Mashoga ulioitaka serikali iwauwe, unavyopenda kutaja mavi ninwazi kabisa uhodari kwenye sekta ya kutoa mavi ndio maana hata post yako hawajaielewa sababu unawahi kwenda kuyatoa,
hahaha what a beautiful sunday,
wewe na huyo shoga uliyemfungulia uzi lenu moja utake usitake, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi ujue unakera [emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…