Mashine ya SELCOM inauzwa.

Mashine ya SELCOM inauzwa.

Njonjo jr

Member
Joined
Nov 19, 2018
Posts
5
Reaction score
1
Nauza Mashine ya SELCOM kwa 450k iko full na adapter yake nichek 0719585236 kwa Biashara.
IMG_20181217_114116.jpg
 
Pia ipo nyingine ya Maximalipo.ina kila kitu Tsh 450,000/=Kwa anayehitaji karibu PM
 
Pia ipo nyingine ya Maximalipo.ina kila kitu Tsh 450,000/=Kwa anayehitaji karibu PM
Hahahahahaha mkuu mpya kwa sasa ni 420000 sasa wewe hiyo ni used utapata mteja kweli halafu commission imepungua sana
 
Mh...niliyoyaona Leo uko uwanja wa taifa na hizo selcom sina hamu nazo
 
Back
Top Bottom