Mashine ya kutotolea vifaranga

Mashine ya kutotolea vifaranga

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Posts
3,023
Reaction score
1,317
Wakuu, nahitaji mashine ya kutotoleshea vifaranga naweza kupata wapi?Kuna mtu aliweka post kuwa anazo ila shida ni kuwa hajibu maswali ya wateja. Asante
 
Wakuu, nahitaji mashine ya kutotoleshea vifaranga naweza kupata wapi?Kuna mtu aliweka post kuwa anazo ila shida ni kuwa hajibu maswali ya wateja. Asante
Mi ninayo moja locally made (made in Tanzania), manual operation (unageuza mayai kwa kubinua tray tu mostly mara 6 kwa kila masaa 24), inatumia Balbu, temperature control, thermometer na imetengenezwa kwa mbao... Inaingiza mayai tray 16 na inahatch tray 4-6... Nipo dar, 0714881500. Bei Laki NANE tu. Sina picha sasa hv coz haiko hapa, nimeihifadhi kungine.
NB: Nimeshatotolesha mara moja na inafanya kazi vizuri kabisa...
 
Wakuu, nahitaji
mashine ya kutotoleshea vifaranga naweza kupata wapi?Kuna mtu aliweka
post kuwa anazo ila shida ni kuwa hajibu maswali ya wateja.
Asante

ELIMU JUU YA UCHAGUZI WA MASHINE BORA YA KUTOTOLESHEA MAYAI YA KUKU(INCUBATOR).

Ni watu wengi wanaohitaji kufuga kuku na kuwa na kipato zaidi kwa kumiliki mashine zao wenyewe za kutotolesha mayai ya kuku.Lakini baadhi yao hukatishwa tamaa na baadhi ya watu ambao hawajui kuwapa ushauri mzuri juu ya uchaguzi wa mashine na jinsi ya kuitumia.
Kwa kawaida tunasema kama mashine ina trei tano za mayai;kila trei imetoa kifaranga kimoja;hilo ni kosa la mtumiaji wa mashine;ila mashine haina kasoro.
Mayai yanayowekwa ktk mashine yanatakiwa yasiwe yamekaa zaidi ya siku saba tangu kutagwa;yawe safi;yasitikiswe wala kunyanyuliwa kwa vidole wakati wa kugeuza.Joto la mashine lisishuke nyuzi joto 38'c.geuza mayai kila baada ya masaa nane;hakikisha kuna maji safi ktk mashine na hewa safi.Geuza mayai mpaka siku ya 18;basi.
Ukifuata masharti hayo na mengine;utaifurahia mashine yako.
Wasiliana nasi:
Dsm 0784413039;Njombe 0787150720;Ruvuma 0784480931;KWA INCUBATOR BORA ZENYE UHAKIKA.
 
Mimi ninayo AJ96 automatic kila kitu
 
Back
Top Bottom