Mashiki wa Simba tutembee na dawa za maumivu sasa

Mashiki wa Simba tutembee na dawa za maumivu sasa

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Posts
5,690
Reaction score
5,568
Hali ilipofia sasa mashabiki wa Simba, kuna haja yakutembea huku tukiwa tumebeba dawa za maumivu mfukoni. Kwa timu hii na kocha huyu, kwa uongozi huu wa Rage tusitegemee furaha kamwe. dah inauma sana, yaani SIMBA leo imefikia hatua ya kucheza na timu kama Kagera, afu tunalinda kagoli kamoja? inauma sana, mashabiki sasa tunazeeka kwa mawazo.
 
Wewe sio Simba peleka kelele zako uko uko, timu haijafanya vibaya kiasi unachozunguza ndo kwenza round ya1
 
Mashiki wa Simba (as on title) wasilianeni na wale mortuary attendants kuna zile dawa za kuwadunga watu walioaga dunia, nadhani zitawafaa hasa siku mkienda Mbeya.
 
Back
Top Bottom