Masanduku ya kura yachomwa


Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined
Dec 27, 2008
Messages
196
Likes
1
Points
0
Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined Dec 27, 2008
196 1 0
Shija Felician, Kahama (Gazeti la Mwananchi)

WAKATI zoezi la kuhesabu kura za ubunge na urais likiendelea katika kata ya Bulige jimbo la Msalala Wilayani hapa,Wilayani Kahama, jumla ya Masanduku 18 na nyumba moja imechomwa moto.

Sakata hilo lilikuja baada ya mvutano mkali wa kukusanya matokeo ya uchaguzi wa udiwani katika kata ya Bulige, ambapo Chama cha Mapinduzi (CCM) kilikuwa kikidai kuwa kimepata ushindi, huku Chadema wakidai hivyo.


Hali hiyo ilisababisha kutokea kwa vitendo vya vurugu na uvunjifu wa amani katika eneo hilo.


Kamanda wa Polisi Mkoa wa Shinyanga, Daudi Sias alisema tukio hilo lilitokea usiku wa kuamkia Novemba 1, 2010 baada ya Wananchi hao kuvamia sehemu yalipokuwa masanduku ya kupigia kura zilizohesabiwa.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Shija Felician, Kahama (Gazeti la Mwananchi)

WAKATI zoezi la kuhesabu kura za ubunge na urais likiendelea katika kata ya Bulige jimbo la Msalala Wilayani hapa,Wilayani Kahama, jumla ya Masanduku 18 na nyumba moja imechomwa moto.

Sakata hilo lilikuja baada ya mvutano mkali wa kukusanya matokeo ya uchaguzi wa udiwani katika kata ya Bulige, ambapo Chama cha Mapinduzi (CCM) kilikuwa kikidai kuwa kimepata ushindi, huku Chadema wakidai hivyo.


Hali hiyo ilisababisha kutokea kwa vitendo vya vurugu na uvunjifu wa amani katika eneo hilo.


Kamanda wa Polisi Mkoa wa Shinyanga, Daudi Sias alisema tukio hilo lilitokea usiku wa kuamkia Novemba 1, 2010 baada ya Wananchi hao kuvamia sehemu yalipokuwa masanduku ya kupigia kura zilizohesabiwa.
Hiyo ni kweli kabisa. Mdogo wangu alikuwa msimamizi na alinipigia usiku wa saa 6 akiwa porini kwa kujaribu ya usalama. Ukitaka uhakika piga namba 0784860452 atakupa stori nzima
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,610
Likes
715,065
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,610 715,065 280
Sakata hilo lilikuja baada ya mvutano mkali wa kukusanya matokeo ya uchaguzi wa udiwani katika kata ya Bulige, ambapo Chama cha Mapinduzi (CCM) kilikuwa kikidai kuwa kimepata ushindi, huku Chadema wakidai hivyo.


Bila tume huru ya uchaguzi uhalali wa chaguzi zetu mashakani...........
 

Forum statistics

Threads 1,263,713
Members 486,018
Posts 30,161,077