Mary Chitanda ahofia mpasuko Arumeru Mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mary Chitanda ahofia mpasuko Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Feb 24, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    kazi ipo mwaka huu!!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM ni kama mzoga unaotoa harufu kali. Nani anautaka?!
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    zile habari kwamba kuna wawili wa ccm wanataka kwenda cdm zaweza kuwa kweli.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Adui wa kwanza wa CCM ni CCM wenyewe
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Huyu mama alikuwa hajui tu kwamba CCM ishakufa kanda ya kaskazini na viunga vya jirani na huko... tena ndiye yeye huyu huyu aliyehusika kuiua sasa anaongea nini?
     
  6. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 766
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mary Chatanda ni Mbunge wa viti maalum toka TANGA na ni katibu wa ccm wa wilaya ya Arusha lakini alishiriki kumchagua meya wa jiji la arusha kwa nini?????
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    marry chatanda ana urafiki na mmoja wa wagombea,yule mkurugenzi wa AICC
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    usishangae under CCM kila kitu kinawezekana, watapindisha hizi sheria na muda tu.
     
  9. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unavuna ulichopanda my dear!
     
  10. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ni jambo zuri kwetu acha wagawanyike/wapangaranyike sisi kazi ni moja tu, mshikamano na nguvu ya umma,
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    all the best CHADEMA
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    lazima ampiganie swahiba wake elishilia kaaya
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hahofii chama, anajihofia ajira mteremko aliyonayo anajua kwa elimu yake hakuna kichaka nyingine anapoweza kujibanza
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    lazima apigwe chini kwa sababu arusha nzima inaelekea kuangukia cdm.
     
  15. M

    Mayuka Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha majambazi CCM mwisho wao umefika,wanafanya dhuruma kila mahari.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM ni maiti inayosubiri kuzikwa. No ujanja anymore....!
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    ccm wanafanya field work.wanatafuta kwa udi na uvumba kujua ni miradi gani ya maendeleo imefanyika arumeru.
     
Loading...