Marekani yalaani kufutwa kwa matokeo Zanzibar

Marekani yalaani kufutwa kwa matokeo Zanzibar

Nadhani hujamuelewa huyu jamaa. Hii ilikuwa ni reply kwa mpuuzi aliyetaka watuachie Tanzania yetu wenyewe huku akujisahaulisha bakuli tunalotembeza huko mbele
Mkuu ni kweli upo sahihi mi ndo nimekosea yote hii hasira tu ya kuona watu wanajibu upuuzi japo wanaelewa kabisa wanachosema ni upuuzi kabisa
 
Kweli kabisa mkuu kitu cha kwanza ni kuomba serikali yetu tukufu chini ya mh JPM kukataa kabisa misaada yao na hata wakitubembeleza tugome kabisa ikiwezekana tususie ziara zote za Amerika hadi wakome
Duh.... wewe gamba unaota?

Hivi TZ yaweza kusurvive bila misaada ya nchi za Marekani na Ulaya?

Kumbuka tamko la nchi ya Marekani tafsiri yake ni kuwa hilo pia ni tamko la World Bank, pia ni tamko la IMF, pia ni tamko la nchi za Ulaya.

Watawala wetu wakijifanya kiburi na kujifanya ngangari ya kutokubaliana na maelekezo hayo ya Marekani sidhani kama nchi hii itawachukua hata miezi miwili kabla hawajacollapse kabisa.
 
Mi ndo maana nawapenda sana US, sio wanafik hata kidogo huwa wako straight na hii imesababisha kuchukiwa na watu wengi. Ukitaka kuchukiwa bas we usiwe mnafiki
 
Duh.... wewe gamba unaota?

Hivi TZ yaweza kusurvive bila misaada ya nchi za Marekani na Ulaya?

Kumbuka tamko la nchi ya Marekani tafsiri yake ni kuwa hilo pia ni tamko la World Bank, pia ni tamko la IMF, pia ni tamko la nchi za Ulaya.

Watawala wetu wakijifanya kiburi na kujifanya ngangari ya kutokubaliana na maelekezo hayo ya Marekani sidhani kama nchi hii itawachukua hata miezi miwili kabla hawajacollapse kabisa.

Mimi mpaka leo sijapata logic ya kufutwa uchaguzi zanzibar!! ivi wangekuwa wameshinda ccm uchaguzi ungefutwa??
 
Mi ndo maana nawapenda sana US, sio wanafik hata kidogo huwa wako straight na hii imesababisha kuchukiwa na watu wengi. Ukitaka kuchukiwa bas we usiwe mnafiki

N i kweli na sijui mkuu wa kaya atakua anajiskiaje kwa sasa!!
 
Back
Top Bottom