Marekani yadai kumuua mtoto wa Osama Bin Laden, Hamza Bin Laden

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
3,591
Points
2,000

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
3,591 2,000
Sio kisa ni muislam bali aliwahi kuropoka mwenyewe kwmb atalipiza kisasi cha kuuliwa kwa baba ake (osama) thats why marekani kamsaka kwa udi na uvumba mpk wamemtia mkononi kabla ya kuleta madhara.
Tupia hiyo clip akiongea hayo maneno, maana mzungu kwenu ni kama Mungu.
 

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
427
Points
500

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
427 500
Al qaeda wanakiri osama bin laden ameuawa,

Obama anatangazia osama ameuliwa katika operation iliyotekelezwa na marekani,

familia ya osama wanakiri baba yao ameuliwa na marekani,

mtoto wa osama (hamza) anachaguliwa kuliongoza kundi la al qaeda kushika nafasi ya marehem baba yake,huyu mtoto nae majuzi wameripot ameuawa kwa mashambulio ya anga ya marekani,

serikali ya pakistan wanakiri wazi osama kauliwa na wanajitetea hawakuwa wanajua kuwa amejificha nchini pakistani,

wanajeshi
na intelijensia ya pakistan wanalalamika kwanini marekani imefanya operatin nchini mwao bila kuwashirikisha katika kumkamata na kumuua osama bin laden.

Osama mwenyewe(kama wafanyavyo magaidi wote) toka ithibitike ameuawa hajajitokeza wala kurekodi mkanda wa video hadharani kuwasuta marekani kuwa yuko hai mpaka leo, ilihali enzi akiwa hai zaidi ya mara nne, amekuwa akirelease mkanda wa video kutuma ujumbe mbali mbali kwa wafuasi wake na kuwazodoa marekani

mtanzania(mnyonge) yuko temeke kwa aziz ally na mbagala anasema LILE LILIKUWA PICHA LA MAREKANI KUMUUA OSAMA, OSAMA YUKO HAI, hii ndiyo Tz ya vi-wonder
 

Forum statistics

Threads 1,343,529
Members 515,077
Posts 32,787,850
Top