Serikali ya Marekani imetangaza bayana kuwatambua waasi wa libya,
Kwa mujibu wa vyombo vya habari ni kwamba pesa yote iliyopo Marekani ambayo ilikuwa chini ya serikali ya Gadaffi,sasa ni halali kwa waasi..imekaaje hiyo mbona siipati vizuri??inakuaje Waasi wa Libya wamekubalika kirahisi sana na mataifa hayo makubwa kulinganisha na waasi wa maeneo mengine ulimwenguni??
Kwa mujibu wa vyombo vya habari ni kwamba pesa yote iliyopo Marekani ambayo ilikuwa chini ya serikali ya Gadaffi,sasa ni halali kwa waasi..imekaaje hiyo mbona siipati vizuri??inakuaje Waasi wa Libya wamekubalika kirahisi sana na mataifa hayo makubwa kulinganisha na waasi wa maeneo mengine ulimwenguni??