Marekani: Mwanamke atuhumiwa kwa kubaka mwanaume

Marekani: Mwanamke atuhumiwa kwa kubaka mwanaume

Bukayo jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
2,782
Reaction score
1,647
Bi ciera Ross mama wa watoto wawili, amekamatwa kwa kosa la kumbaka mwanaume, kwa mujibu wa chombo cha habari cha CBS chicago Marekani, bibie huyo na wenzake walikuwa wakiendesha huko kaskazini mwa Chicago na walimwona mwanaume huyo akiwa akitembea pembezoni mwa bara bara usiku mnamo mwishoni mwa july 2014

Mwanamke huyo mwenye miaka 25 alizuia gari lake karibu kabisa na jamaa huyo ambaye ana umri wa miaka 33 na kumuuliza kama alitaka ofa ya Lifti, mwanaume huyo alikubali lakini mwanamke huyo alikuwa na mikakati mingine kichwani mwake kwani punde tu mwanaume huyo alipoingia kwenye gari alimtolea Bastola, akamwamuru ateremke aende siti ya nyuma ya gari na afanye mapenzi na rafiki yake wa kike aliyekuwa ndani ya gari humo.

Mwanaume huyo alikuwa akiwataka wamuache na hawakuwa tayari kwa kuwa walikuwa wamemwoneshea bastola na kumbana katika vifau vyao, Ross (mtuhumiwa) akamwamuru jamaa huyo kutoa nguo zake na mwanamke mwingine akamrukia kwa nguvu, pia wanawake hao walichukua kiasi cha Dolla 2000 kwenye wallet ya huyo jamaa na Credit cards zake.

Kidume huyo alifanikiwa kutoka mbio baada ya kupata mwanya baada ya Taxi kusimama karibu na gari yao na huku akiwa uchi wa mnayama akaikimbilia taxi ile kuomba msaada, mwenye taxi akamchukua upesi na kufanikiwa kupiga picha number za gari za gari la mtuhumiwa.

Sep 3 mwaka huu Ross alikamatwa na polisi wa chicago na mwanaume huyo alimtambua kuwa ndiye mwanamke aliyemvamia na kumbaka

Chanzo : Chicago mother arrested for raping a man at gunpoint
 
kuna siku maajabu yatashangaa vituko vya binadamu
 
Jamaa nshamba sana, angetulia tu akajilia vitu vya bure. Ila ni Balaa!!
 
kuna siku maajabu yatashangaa vituko vya binadamu

Si tulizoe kila kitu kumsiginzia shetani....kumbe shetani kafa miaka mingi nyuma sasa bindamu tunaendeleza gurudumu lake....
 
shida wanakubaka na wamekunyooshea bastola

hata mi najiuliza...sasa dushe ilikomaa vipi wakati jamaa alishapata mshtuko???Isije ikawa jamaa alipiga kazi sasa anataka malipo.....dola 2000,credits card bado adandie lift...hakuna taxi huko?
 
Si tulizoe kila kitu kumsiginzia shetani....kumbe shetani kafa miaka mingi nyuma sasa bindamu tunaendeleza gurudumu lake....

mkuu shetani alizikwa wapi nataka nikachape hata kaburi lake anatuletea shida tu
 
Hao wabakaji watapitia lini pande hizi ili nianze kujipitisha mtaani kwao!
 
...wala sishangai jambo hilo kutokea ulaya/marekani maana wao wamefikia hatua ya kufanya ngono na wanyama kama mbwa na farasi,ngurue, punda n.k...
 
...wala sishangai jambo hilo kutokea ulaya/marekani maana wao wamefikia hatua ya kufanya ngono na wanyama kama mbwa na farasi,ngurue, punda n.k...

Yule dada yetu New Africa Hoteli....miaka ile aliomba dola aduu na dogi umesahau?na wangapi unasikia wamebaka vichanga,kuku nk....hio kitu ni dunia nzima hata kwetu wapo
 
kuna watu wana bahati hapa dunian.........,jamanie wadada niko tayari kubakwa
 
Cierra-Ross-650x366.jpg


Bi ciera Ross (pichani juu) mama wa watoto wawili, amekamatwa kwa kosa la kumbaka mwanaume, kwa mujibu wa chombo cha habari cha CBS chicago Marekani, bibie huyo na wenzake walikuwa wakiendesha huko kaskazini mwa Chicago na walimwona mwanaume huyo akiwa akitembea pembezoni mwa bara bara usiku mnamo mwishoni mwa july 2014

mwanamke huyo mwenye miaka 25 alizuia gari lake karibu kabisa na jamaa huyo ambaye ana umri wa miaka 33 na kumuuliza kama alitaka ofa ya Lifti, mwanaume huyo alikubali lakini mwanamke huyo alikuwa na mikakati mingine kichwani mwake kwani punde tu mwanaume huyo alipoingia kwenye gari alimtolea Bastola, akamwamuru ateremke aende siti ya nyuma ya gari na afanye mapenzi na rafiki yake wa kike aliyekuwa ndani ya gari humo.

mwanaume huyo alikuwa akiwataka wamuache na hawakuwa tayari kwa kuwa walikuwa wamemwoneshea bastola na kumbana katika vifau vyao, Ross (mtuhumiwa) akamwamuru jamaa huyo kutoa nguo zake na mwanamke mwingine akamrukia kwa nguvu, pia wanawake hao walichukua kiasi cha Dolla 2000 kwenye wallet ya huyo jamaa na Credit cards zake.

kidume huyo alifanikiwa kutoka mbio baada ya kupata mwanya baada ya Taxi kusimama karibu na gari yao na huku akiwa uchi wa mnayama akaikimbilia taxi ile kuomba msaada, mwenye taxi akamchukua upesi na kufanikiwa kupiga picha number za gari za gari la mtuhumiwa.

sep 3 mwaka huu Ross alikamatwa na polisi wa chicago na mwanaume huyo alimtambua kuwa ndiye mwanamke aliyemvamia na kumbaka

Chanzo : Chicago mother arrested for raping a man at gunpoint

hahah acha kabsaa kipururu cha kina dada ni kwere sana!
 
Back
Top Bottom