Marafiki na mafanikio

Marafiki na mafanikio

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Posts
1,051
Reaction score
1,845
Hivi umewahi kujiuliza ni kwanini mtu anapofanikiwa kwa hatua fulani basi hubadili marafiki na kuachana na wale wa zamani yaaan sio kuwaacha kabisa yaaan kutokuambatana nao tena, na hapa ndio kauli zile za lawama za kuwa tangu amepata kazi anaringa mara sasa hivi marafiki zake wa kishua tu sisi ametutupa zinakua zinaibuka ghafla, unajua sababu???

Sababu kuu ni hii, hakuna tajiri hata mmoja duniani amewahi kua na rafiki masikini a big impossible, jaribu kufuatilia histoaria za kina bill gates utabaini rafiki yake mkubwa ni buffet pia kina Mengi, Barkhresa, Mo Dewji na wengine utakuta rafiki zao wakubwa ni watu wa kipato fulani. Hata Mark wa Facebook sasa hivi rafiki zake ni billionaires wenzake sio wale masikini aliokua nao utotoni

Issue ni hivi ili uzidi kufanikiwa unahitaji booster yaaan mtu atakayekusukuma usonge mbele ila trust me marafiki wale wale uliowazoea watakufanya mtumie hicho ulichovuna na sio namna ya kuongezeka zaidi na zaidi

Ndio maana kwenye siasa tunaambiwa hakuna rafiki wala adui wa kudumu. Acha kukumbatia marafiki zako eti kisa mlikua wote kijiweni wakati huna kitu so now huwezi kuwatupa, brother and sister hutapiga hatua kwa kushikilia mentality hiyo.

Hujawahi kujiuliza kwanini wale wanaojilambalamba na kujipendekeza kuwa karibu na watu waliofanikiwa kama mtu fudenge (jina kapuni) basi hatimaye nao huwa na mafanikio? The principal is very easy "ukikaa na ua Rose lazima unukie" au pia "ukitembea na mwizi nawe ni mwizi" very simple logic

Chagua marafiki wapya ambao unajua watakufikisha unapopataka instead of kukumbatia viazi mviringo ambavyo havina faida kwako currently na huko unakoenda kimaisha

Sabato njema wapendwa na siku njema
 
Hivi umewahi kujiuliza ni kwanini mtu anapofanikiwa kwa hatua fulani basi hubadili marafiki na kuachana na wale wa zamani yaaan sio kuwaacha kabisa yaaan kutokuambatana nao tena, na hapa ndio kauli zile za lawama za kuwa tangu amepata kazi anaringa mara sasa hivi marafiki zake wa kishua tu sisi ametutupa zinakua zinaibuka ghafla, unajua sababu???

Sababu kuu ni hii, hakuna tajiri hata mmoja duniani amewahi kua na rafiki masikini a big impossible, jaribu kufuatilia histoaria za kina bill gates utabaini rafiki yake mkubwa ni buffet pia kina Mengi, Barkhresa, Mo Dewji na wengine utakuta rafiki zao wakubwa ni watu wa kipato fulani. Hata Mark wa Facebook sasa hivi rafiki zake ni billionaires wenzake sio wale masikini aliokua nao utotoni

Issue ni hivi ili uzidi kufanikiwa unahitaji booster yaaan mtu atakayekusukuma usonge mbele ila trust me marafiki wale wale uliowazoea watakufanya mtumie hicho ulichovuna na sio namna ya kuongezeka zaidi na zaidi

Ndio maana kwenye siasa tunaambiwa hakuna rafiki wala adui wa kudumu. Acha kukumbatia marafiki zako eti kisa mlikua wote kijiweni wakati huna kitu so now huwezi kuwatupa, brother and sister hutapiga hatua kwa kushikilia mentality hiyo.

Hujawahi kujiuliza kwanini wale wanaojilambalamba na kujipendekeza kuwa karibu na watu waliofanikiwa kama mtu fudenge (jina kapuni) basi hatimaye nao huwa na mafanikio? The principal is very easy "ukikaa na ua Rose lazima unukie" au pia "ukitembea na mwizi nawe ni mwizi" very simple logic

Chagua marafiki wapya ambao unajua watakufikisha unapopataka instead of kukumbatia viazi mviringo ambavyo havina faida kwako currently na huko unakoenda kimaisha

Sabato njema wapendwa na siku njema

TAECOLTD
www.facebook.com/TAECONET
Naomba nikupinge SANA BIG NO, hayo ni mawazo tu (Infliority) ya watu wa kawaida kwa matajiri/waliofanikiwa.
Wapo matajiri wengi sana wana marafiki na watu masikini tu , na pia matajiri kwa matajiri hawana urafiki mzito/ wa kina huwa ni juu juu tu kwani kuna kudharauriana (fahari wawili hawakai zizi moja)

Tatizo lililopo kwenye urafki wa tajiri na maskini (sio mpambe tafautisha) ni ni NINI agenda za maongezi yao za kudumu ? ili kuimarisha, mara nyingi maskini atapenyeza shida zke wakati wote, hilo kwa tajiri ni tatizo kwani kila kona anakwepana nalo anahitaji falagha ya kuwaza mambo tofauti kabisa...

Urafiki mzuri sana ni ule wa tajiri mkubwa na tajiri mchanga mfano kwa Tz kijna wa 35 to 45 yrs mwenye mtaji up to 500 mln tsh na mzee kama 60yr < mwenye 10 bln Tsh Huu urafiki wa namna hii ni urafiki wa kweli na hakika huyo kijana lazima atafaulu zaidi na huyo mzee nae atanufaika sana kwa kumtumia huyo kijana kwa uamnifu na bila mashaka lakini sio Mengi na Azam
 
Naomba nikupinge SANA BIG NO, hayo ni mawazo tu (Infliority) ya watu wa kawaida kwa matajiri/waliofanikiwa.
Wapo matajiri wengi sana wana marafiki na watu masikini tu , na pia matajiri kwa matajiri hawana urafiki mzito/ wa kina huwa ni juu juu tu kwani kuna kudharauriana (fahari wawili hawakai zizi moja)

Tatizo lililopo kwenye urafki wa tajiri na maskini (sio mpambe tafautisha) ni ni NINI agenda za maongezi yao za kudumu ? ili kuimarisha, mara nyingi maskini atapenyeza shida zke wakati wote, hilo kwa tajiri ni tatizo kwani kila kona anakwepana nalo anahitaji falagha ya kuwaza mambo tofauti kabisa...

Urafiki mzuri sana ni ule wa tajiri mkubwa na tajiri mchanga mfano kwa Tz kijna wa 35 to 45 yrs mwenye mtaji up to 500 mln tsh na mzee kama 60yr < mwenye 10 bln Tsh Huu urafiki wa namna hii ni urafiki wa kweli na hakika huyo kijana lazima atafaulu zaidi na huyo mzee nae atanufaika sana kwa kumtumia huyo kijana kwa uamnifu na bila mashaka lakini sio Mengi na Azam
Unajua ni kama hujapinga? I thought you'll go way opposite... Mkuu unajua urafiki wa Warren Buffet na Bill Gates? Unajua katika list hao watu wanapishana kwa nafasi ngapi?

Halafu inaelekea pia hujasoma kwa makini saaaaana, nimesema pia Mengi, Barkhresa, Mo Dewji na wengineo utakuta marafiki zao ni wa "KIPATO FULANI" means sio exactly matajiri kama wao but ambao pia wana uwezo that's exactly what I meant

Jambo lingine pia ndugu yangu utabisha whether kutaka league au ukawa pia hujui, among ya mambo makubwa yanayozidi kutuvuta kwenye umasikini mkubwa sisi ni kukumbatia marafiki wasio na manufaa katika maisha yetu kwa mwamvuli wa kwamba tulisota wote kijiweni so siwezi kuwatupa

My friend take it or leave it aina ya marafiki ni symbol moja strong sana ya ku-determine your sustainable success
 
Hakika nikifanikiwa sita waacha rafiki zangu walale njaa tena.

Nitawahamasisha na kuwafanya nao wafanikiwe.
Ni wazo jema kabisa ila sijamainisha ukifanikiwa uwatupe big no, ila nilicholenga ni kua katika maisha sisi binadamu ni kama daraja tu la kukufikisha upande mwingine na the situation goes again and again mpaka tunaingia kaburini...

Ukitoboa wape shavu wanao tena ni baraka ila watu nilioshuhudia ni kwamba jamaa alitoboa akaenda mamtoni kukata kitabu kutokea kijiweni akawaacha wanae, miaka kama saba baadae akarudi akiwa na masters ya engineering miaka ile ya 98 akawakuta wanae wapo choka mbaya

Basi jamaa akaajiriwa sector nyeti basi wana walikua wanakula bataaaa la hatariiiiiiii usiku mchana, jamaa akaanzisha kampuni ndo bata likazidi ila hamna deal la maana alilowapa zaidi ya kuzunguka viwanja kula maisha. Jamaa biashara zikaanza kuyumba moja baada ya nyingine zinakufa, nyumba zinauzwa na akaukwaa ukimwi akafa 2014 hana hata cha maana alichoacha. Ukiwaona hao washikaji wamechoka mbayaaaaaaaaa

So yule mwana alishindwa kuvuka daraja akakumbatia daraja lile lile akaishia pabaya
 
Unajua ni kama hujapinga? I thought you'll go way opposite... Mkuu unajua urafiki wa Warren Buffet na Bill Gates? Unajua katika list hao watu wanapishana kwa nafasi ngapi?

Halafu inaelekea pia hujasoma kwa makini saaaaana, nimesema pia Mengi, Barkhresa, Mo Dewji na wengineo utakuta marafiki zao ni wa "KIPATO FULANI" means sio exactly matajiri kama wao but ambao pia wana uwezo that's exactly what I meant

Jambo lingine pia ndugu yangu utabisha whether kutaka league au ukawa pia hujui, among ya mambo makubwa yanayozidi kutuvuta kwenye umasikini mkubwa sisi ni kukumbatia marafiki wasio na manufaa katika maisha yetu kwa mwamvuli wa kwamba tulisota wote kijiweni so siwezi kuwatupa

My friend take it or leave it aina ya marafiki ni symbol moja strong sana ya ku-determine your sustainable success

OKAY Yawezekana nilikuelewa tofauti very sorry
 
Back
Top Bottom