zagarinojo
JF-Expert Member
- Jul 26, 2020
- 2,622
- 2,865
Nowdays vijana wamekuwa wajanja sana upande wa kuapproach wasichana kupitia njia ya simu.
Sijui kwanini Ila simu zimekuwa Kama daraja la wajanja wengi ku-approach wasichana. Ni confidence imepungua au ni maendeleo ya teknolojia na sayansi ndio yamechangia suala hili.
Je, unahisi wapi ni bora kuapproach kupitia simu au ana kwa ana?
Sijui kwanini Ila simu zimekuwa Kama daraja la wajanja wengi ku-approach wasichana. Ni confidence imepungua au ni maendeleo ya teknolojia na sayansi ndio yamechangia suala hili.
Je, unahisi wapi ni bora kuapproach kupitia simu au ana kwa ana?