Mapenzi sio pesa ona hii

Mapenzi sio pesa ona hii

marcs

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Posts
1,066
Reaction score
573
Godfrey-Baguma-wife-Kate-Namanda-Uganda-s-ugliest-man-449623-2.png
 
Asssss kweli.kila mtu amepangwa na wake
 
Hivi kumbe hii picha ya harusi ni ya kweli nilizan ya kutengeneza. Hongera zao.
 
Uuuuwwiiiii! Wanawake tunaujasiri wa ajabu!!
 
Daaah! Nafikiria sipati jibu! Hivi dushee ya jamaa sijui itakuaje kuaje? Halafu romance ? Mmmh sielewi.
 
Aisee kumbe wameshapata mtoto tayari[emoji132]
 
Muonekano wa nje, hauna nafasi hata kidogo kwenye Upendo wa kweli..
Ukipendwa kwa sababu ya muonekano,
Utaachika kwa sababu ya muonekano.
Maneno yako ni ya kifalsafa..kwamba muonekano uliomvutia mtu ukibadilika aliyevutika naye anapoteza mvutiko..
 
Back
Top Bottom