Mapenzi ni njia rahisi kujitia nuksi, balaa na umasikini

Mapenzi ni njia rahisi kujitia nuksi, balaa na umasikini

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Posts
3,077
Reaction score
5,873
Hapo vip!!
Kwanza napenda kudeclare yakwamba, mimi sio mtumishi wala si mganga wa kienyeji msije kunisumbua pm.

Ni hivi,binafsi nimekuwa nikitafiti maisha ya wanaume na wanawake wanaotembea na wapenzi wengi,pia ikabidi utafiti wangu niwashirikishe viongozi wa dini.

Ukweli ni kwamba wakati mnafanya mapenzi, mnabadilishana miroho ya ajabu kutoka katika asili zote(kuna asili zenye nuksi, balaa, mikosi, umaskini n. K na kuna asili zenye baraka, kismart za mafanikio na n. K )na pia mnaweka maagano fulani fulani pasipo kujua katika ulimwengu wa roho pasipo nyie wenyewe kujua. Jiulize swali kwanini ukishafanya mapenzi, mkikutana hata kama baada ya miaka mitano unapeana kirahisi.

Ndio maana unaweza ukafanya mapenzi na mwanamke au mwanaume fulani ukashangaa kesho au muda si mrefu unafukuzwa kazi au mambo yako ya riziki yanayumba kabisa au unaanza pata balaa au nuksi fulani fulani.

Au unatoka na mtu kimapenzi then unaanza kuona riziki zinafunguka, mfano kazi unapata,au unaanza kupata pesa katika juu zako za kila siku kwa haraka haraka embu jaribu kuangalia katika jamii inayokuzunguka maisha ya wanaume au wanawake (wasichana) wengi malaya kiuchumi.

Licha ya kiuchumi, kwa wanawake wanaotembea na wanaume wengi anaweza kupata nuksi ya kutoolewa kwasababu mwanaume anaweza akawa ameshafanya mapenzi na msichana mwenye nuksi ya kutoka kuole au wanaita mlango wa saba au mwenye jini mahaba au ametokea kwenye familia ambao hata dada zake wananuksi yakutokuolewa.

Napenda kuhitimisha kwakusema huo ndio matokeo ya utafiti wangu.
 
mwaka 2018 na bado mtu ana mawazo ya 1970 alafu unakuta huyo mtu ni msomi ana shahada zake kadhaa

tabu bado ipo palepale
Jimmie nafikiri mtoa post ameongelea maswala ya kiroho zaidi. Na ni kwambie huyu c wa kwanza.. hii kitu nimeshawah kuisikia hata kwa wahubir wa neno la Mungu.
Yes kuna wanawake wana nyota nzuri.. wengine wana nuksi.
Nikwambie tu ukizin na mmoja wao kuna mabadiliko flan kwenye maisha yako.. either ufanikiwe au ufilisike.

Nimeyaona..nimshuhudia na nimeyaishi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mna maana kwamba muumba wetu ana upendeleo wengine akawapa mabalaa, nuksi na mikosi huku wengine akawapa ki smart

wazungu wana toa shuhuda zao kutembea na watu 1000 na maisha yako safi sisi watu wa 4 tunakuja na habari za mabalaa na nuksi.

ivi yule seleiman aliyekuwa na wanawake 700+ hakukuwa na wenye mabalaa ya kumfirisi kwel
 
Jimmie nafikiri mtoa post ameongelea maswala ya kiroho zaidi. Na ni kwambie huyu c wa kwanza.. hii kitu nimeshawah kuisikia hata kwa wahubir wa neno la Mungu.
Yes kuna wanawake wana nyota nzuri.. wengine wana nuksi.
Nikwambie tu ukizin na mmoja wao kuna mabadiliko flan kwenye maisha yako.. either ufanikiwe au ufilisike.

Nimeyaona..nimshuhudia na nimeyaishi.

Sent using Jamii Forums mobile app
nashukuru mkuu kwa kunielewesha na kwa kuwa umeshaongelea masuala ya kiroho nadhan sitakuwa na haki ya kubisha sababu sidhan na sina mamlaka ya kuwekea shaka masuala ya kiroho /imani ya mtu sababu kila mtu ana haki ya kuamini akiamicho when it comes kwenye masuala ya kiroho... nimekuelewa sana mkuu
 
mna maana kwamba muumba wetu ana upendeleo wengine akawapa mabalaa, nuksi na mikosi huku wengine akawapa ki smart

wazungu wana toa shuhuda zao kutembea na watu 1000 na maisha yako safi sisi watu wa 4 tunakuja na habari za mabalaa na nuksi.

ivi yule seleiman aliyekuwa na wanawake 700+ hakukuwa na wenye mabalaa ya kumfirisi kwel
Umefuatilia mwisho wake Mfalme Suleimani? Alikuwa akiishi mwituni akila matunda wakati kwenye kasri lake kila siku zilichinjwa ng'ombe takribani 40 kulisha wake zake na watumwa wake. Lakini alikufa akiwa hana hata nguo ya kujistiri!!!
 
mna maana kwamba muumba wetu ana upendeleo wengine akawapa mabalaa, nuksi na mikosi huku wengine akawapa ki smart

wazungu wana toa shuhuda zao kutembea na watu 1000 na maisha yako safi sisi watu wa 4 tunakuja na habari za mabalaa na nuksi.

ivi yule seleiman aliyekuwa na wanawake 700+ hakukuwa na wenye mabalaa ya kumfirisi kwel
Nuksi kizazi fulani, inaweza kupata madhalani kutokana mitambiko yao, zambi za babu zao, uchawi wanao fanya na kadhalika.
 
mna maana kwamba muumba wetu ana upendeleo wengine akawapa mabalaa, nuksi na mikosi huku wengine akawapa ki smart

wazungu wana toa shuhuda zao kutembea na watu 1000 na maisha yako safi sisi watu wa 4 tunakuja na habari za mabalaa na nuksi.

ivi yule seleiman aliyekuwa na wanawake 700+ hakukuwa na wenye mabalaa ya kumfirisi kwel
Nuksi kizazi fulani, inaweza kupata kutokana madhalani na mitambiko yao, zambi za babu zao, uchawi wanao fanya na kadhalika
 
T
Ndio maana unaweza ukafanya mapenzi na mwanamke au mwanaume fulani ukashangaa kesho au muda si mrefu unafukuzwa kazi au mambo yako Ya riziki yanayumba kabisa au unaanza pata balaa au nuksi fulani fulani.
Kwa watu ambao viwango vyao vya kiroho havijakua kamwe hawawezi kumuelewa mleta uzi. Ni kweli hata ktk vitabu vya kiroho hii imeandikwa sana.
 
Nuksi unazo mwenyewe kwa kutokutumia akili yako vyema. Mbona raia ni vicheche balaa na still life wanalinyonga freshi.[/QUOTh
Hapa sio issue ya akili, mfano kuna Jamii ukioa lazima mzae watoto wenye matatizo fulani,sipendi kutaja..Sasa kwanini wasitumie akili kuepuka hilo,mfano mbona wahehe wanajinyonga mpaka leo.Nature hauwezi kubalisha kwa hizo akili zako.
 
mna maana kwamba muumba wetu ana upendeleo wengine akawapa mabalaa, nuksi na mikosi huku wengine akawapa ki smart

wazungu wana toa shuhuda zao kutembea na watu 1000 na maisha yako safi sisi watu wa 4 tunakuja na habari za mabalaa na nuksi.

ivi yule seleiman aliyekuwa na wanawake 700+ hakukuwa na wenye mabalaa ya kumfirisi kwel
Hakuma mtu anaumbiwa mabalaa na nuksi. Huwa tunayatafuta wenyewe huku duniani.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom