mapenzi na ndumba


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
Yaani ukisikia stori za kinamama wanavyokwenda kwa Kalumanzila utachoka kabisa.Kusema kweli kinababa sijui huwa tunalishwa uchafu kiasi gani.Wengine nasikia wanawapikia waume zao kwa maji yanayoosha maiti mochware,wengine nasikia wanachukua vipande vya nyama wanavisokomeza kusikotamkika kisha wanawakaangizia waume zao,ili mradi ni waganga kutaka kuzidiana ufundi. Jamani jamani uuuuuuwwwwiiiii,huko kwa mahawara ndo usiseme,ndo hakufai kabisa maana hawara ndo anakuwa anahangaika umsahau mkeo.Inachosha kabisa!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
mwe mwe mwe mwe, uuuuuuuuuuuuuwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! naenda kumpa talaka mke wangu!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
mwe mwe mwe mwe, uuuuuuuuuuuuuwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! naenda kumpa talaka mke wangu!
zamani kweli kinamama wengi walipigwa talaka kwa kubambwa na ndumba,siku hizi imekuwa so common watu wanaishia kujibishana maneno tu.
 
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
119
Likes
0
Points
0
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined Aug 12, 2011
119 0 0
mwanamke anayetumia ndumba ni yule asiyojua mapenzi haswaa,mapenzi sio lazima kitandani tu,au mapishi jikoni ,,kauli tamu na yenye mahaba ndiyo funguo ya mapenzi sasa ukienda kwa kalumanzila umloge bwana kauli huna,mapenzi kitandani zero,mapishi kwishney unatarajia nini,,,,wanawake tubadilike na kujifunza ujuzi wa aina mbalimbali ili leo usitafute mchawi,,au kalumaznila mchawi wewe mwenyewe....lol
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Tataizo wengi wao huwa mbele za watu huwaonyesha na kujipamba na attitude kama hii unayoonyesha hapa lakini nyuma ya pazia mmh........sijui kwa nini wanawake hawajiamini!


mwanamke anayetumia ndumba ni yule asiyojua mapenzi haswaa,mapenzi sio lazima kitandani tu,au mapishi jikoni ,,kauli tamu na yenye mahaba ndiyo funguo ya mapenzi sasa ukienda kwa kalumanzila umloge bwana kauli huna,mapenzi kitandani zero,mapishi kwishney unatarajia nini,,,,wanawake tubadilike na kujifunza ujuzi wa aina mbalimbali ili leo usitafute mchawi,,au kalumaznila mchawi wewe mwenyewe....lol
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Yupo kibinti kimenipitisha njia moja mara tatu.Kinakwenda Tandika huko na kimepeleka nguo zangu kwa mganga yaani sina hamu.Hivi visister doo mmmmmmmhhhhh hata kuviona sitamani
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Yaani ukisikia stori za kinamama wanavyokwenda kwa Kalumanzila utachoka kabisa.Kusema kweli kinababa sijui huwa tunalishwa uchafu kiasi gani.Wengine nasikia wanawapikia waume zao kwa maji yanayoosha maiti mochware,wengine nasikia wanachukua vipande vya nyama wanavisokomeza kusikotamkika kisha wanawakaangizia waume zao,ili mradi ni waganga kutaka kuzidiana ufundi. Jamani jamani uuuuuuwwwwiiiii,huko kwa mahawara ndo usiseme,ndo hakufai kabisa maana hawara ndo anakuwa anahangaika umsahau mkeo.Inachosha kabisa!
Hakuna dawa ya mapenzi duniani jamani, wamama/mabint wanjanja na wanaojua kutumia usanii wa mapenzi cku zote waume/wapenzi wao hawanaga ujanja kbs,kazi yao ni kumsikiliza yf/gf anasemaje na kutekeleza wala hawakumbuki cha hawara wala kimada,polen wenye mahawara mtalishwa mpaka mavi kwa stail hiyo!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
maji ya maiti?...Bishanga, hii ni hadithi ama?
Nyamayao unaishi nchi hii Bongo,nenda uswazi upate story za huko kisha utarudi unambie.
By the way hata wa masaki,mbezi , mikocheni etc wanafanya haya madudu tena kwa sana tu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
mi niliposikia ile damu ya hedhi nayo tunawekewa kwenye chakula ili tushikwe..
nilibaki hoooi......ukienda kwa waganga wa jadi unakuta asilimia 80 ya wateja ni wanawake......
na kuna sharti la mganga kuondoa mkosi kwa kumtafuna huyo mwanamke......bur kabisaaa na pesa mganga analipwa..

huwa sometimes nafikiria nianzishe ofisi ya tiba za jadi lol
niwaondoe kina mama mikosi lol
halafu wanilipe lol
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
mwanamke anayetumia ndumba ni yule asiyojua mapenzi haswaa,mapenzi sio lazima kitandani tu,au mapishi jikoni ,,kauli tamu na yenye mahaba ndiyo funguo ya mapenzi sasa ukienda kwa kalumanzila umloge bwana kauli huna,mapenzi kitandani zero,mapishi kwishney unatarajia nini,,,,wanawake tubadilike na kujifunza ujuzi wa aina mbalimbali ili leo usitafute mchawi,,au kalumaznila mchawi wewe mwenyewe....lol
well said Jam!
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,542
Likes
212
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,542 212 160
Hakuna dawa ya mapenzi duniani jamani, wamama/mabint wanjanja na wanaojua kutumia usanii wa mapenzi cku zote waume/wapenzi wao hawanaga ujanja kbs,kazi yao ni kumsikiliza yf/gf anasemaje na kutekeleza wala hawakumbuki cha hawara wala kimada,polen wenye mahawara mtalishwa mpaka mavi kwa stail hiyo![/QUOTE]

mmh na kweli
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
Tataizo wengi wao huwa mbele za watu huwaonyesha na kujipamba na attitude kama hii unayoonyesha hapa lakini nyuma ya pazia mmh........sijui kwa nini wanawake hawajiamini!
Mkuu Laigwanan,tatizo jingine la kinamama ni makundi,anatokea mmoja anawambia wenzie 'si mnaona siku hizi baba bishanga hakai tena bar nimemzibiti' , 'kivipi' anaulizwa ,' ah yuko babu mbagala charambe,hatari huyo' baada ya hapo haooooo kwa babu mbagala,na hela yote ya mboga inaishia huko.Kumbe masikini Bishanga kajichokea na mipombe ya kila siku au kipato kimepungua au kisukari kimeanza.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
Yupo kibinti kimenipitisha njia moja mara tatu.Kinakwenda Tandika huko na kimepeleka nguo zangu kwa mganga yaani sina hamu.Hivi visister doo mmmmmmmhhhhh hata kuviona sitamani
Giddy umejuaje?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
Hakuna dawa ya mapenzi duniani jamani, wamama/mabint wanjanja na wanaojua kutumia usanii wa mapenzi cku zote waume/wapenzi wao hawanaga ujanja kbs,kazi yao ni kumsikiliza yf/gf anasemaje na kutekeleza wala hawakumbuki cha hawara wala kimada,polen wenye mahawara mtalishwa mpaka mavi kwa stail hiyo!
sasa ndo hata hutuonei huruma watoto wa mwanamke mwenzio?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
mi niliposikia ile damu ya hedhi nayo tunawekewa kwenye chakula ili tushikwe..
nilibaki hoooi......ukienda kwa waganga wa jadi unakuta asilimia 80 ya wateja ni wanawake......
na kuna sharti la mganga kuondoa mkosi kwa kumtafuna huyo mwanamke......bur kabisaaa na pesa mganga analipwa..

huwa sometimes nafikiria nianzishe ofisi ya tiba za jadi lol
niwaondoe kina mama mikosi lol
halafu wanilipe lol
Brother thank God huo uchafu wanaupika kabla ya kuwalisha waume/mabwana zao,sasa we fikiria damu ya hedhi inachanganywa na nyama,tena wanachagua ile tamu kama ya nundu,na inasemekana mme/bwana siku hiyo ndo unasifia ile mbaya.Wengine hupata bahati ma house girl wakawashtua mababa wasile na hapo ndo timbwili huwa linafumuka.
 

Forum statistics

Threads 1,212,971
Members 461,877
Posts 28,461,888