miss strong
JF-Expert Member
- Jul 4, 2012
- 7,011
- 3,708
Wana JF naomba msaada wenu tafadhali,nina mpenz wangu wa muda mrefu kidogo ila tulitengana kutokana na tabia ambayo sikuridhika nayo. Akaniomba msamaha nikachukua muda sana kumsamehe lkn tamati nikasamehe maana yapo mazuri pia aliyonifanyia nikahesabu kosa lile katereza, lakini kinachonishangasa sasa ni katika ufanyaji wa mapenz yetu mambo ni tofauti ananinyonya m***du mara km anataka aingize kidole,mara anaibana km punzi.Mambo hayo hapo awal hakuwa nayo naombeni maoni yenu.Na ndo yupo ktk process yakunioa.
. Duuuuh huko tena ila mwambie tu kwamba hautaki hiyo inakukosesha aman..ila nasikia izo nazo style za romance sio lazima anataka kuingiza dushe na huko.Wana JF naomba msaada wenu tafadhali,nina mpenz wangu wa muda mrefu kidogo ila tulitengana kutokana na tabia ambayo sikuridhika nayo. Akaniomba msamaha nikachukua muda sana kumsamehe lkn tamati nikasamehe maana yapo mazuri pia aliyonifanyia nikahesabu kosa lile katereza, lakini kinachonishangasa sasa ni katika ufanyaji wa mapenz yetu mambo ni tofauti ananinyonya m***du mara km anataka aingize kidole,mara anaibana km punzi.Mambo hayo hapo awal hakuwa nayo naombeni maoni yenu.Na ndo yupo ktk process yakunioa.
Kesha fundishwa huyo hahahah
Kwani unafurahia au unachukia?
Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Wana JF naomba msaada wenu tafadhali,nina mpenz wangu wa muda mrefu kidogo ila tulitengana kutokana na tabia ambayo sikuridhika nayo. Akaniomba msamaha nikachukua muda sana kumsamehe lkn tamati nikasamehe maana yapo mazuri pia aliyonifanyia nikahesabu kosa lile katereza, lakini kinachonishangasa sasa ni katika ufanyaji wa mapenz yetu mambo ni tofauti ananinyonya m***du mara km anataka aingize kidole,mara anaibana km punzi.Mambo hayo hapo awal hakuwa nayo naombeni maoni yenu.Na ndo yupo ktk process yakunioa.
Yamezid kaka weeeeee,alafu full kulipigapiga c unajua tena mtoto wakinyakyusa nipo fulu.....ananipa maswal sana kunichezea hyo inshu.
Aisay wanawake wasiku hizi mmeisha thamani, kwanza mnafyekwa kabla ya ndoa, pili mnaingiziwa kwenye matundu ya nyaa...Yani hizo K zenu zimeisha kuwa hazina thamani tena, ndo mana wanaona bora wakakanyage mavi yenu.
Afu na wewe kweli jinga lolo mwanaume anakunyonya ku n du lako na wewe bado unamuona binadamu, huoni kama huyo sio binadamu :biggrin: