kwa kweli swala la ruzuku ni muhimu lisiwe business as usual.
moja ya sababu za cdm/ukawa kubadili gia angani na amini ilikuwa financial constrain.
Lowasa awe mwenyekiti na asimamie ruzuku, kwani amewasaidia sana kuongeza wabunge na idadi ya kura za urais.
sumaye awe katibu mkuu ili wape uzoefu wa kuongoza serikali kwa kujiandaa na mwaka 2025.
kikunge kwa vile hajaishiwa pumzi kama ccm, basi aionyeshe hii pumzi yake kwa kuwa mtendaji/katibu mkuu wa cdm.
masha awe mwanasheria wa chama kumbuka ana uzoefu wa kuwa waziri.