Mapacha Watatu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapacha Watatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sisala, Apr 22, 2012.

  1. s

    sisala Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    jaman naomba kufaham wapi liliko gamba la bariadi (mzee wa vjisenti), cjamsoma kabsa bungeni kipindi hiki cha bunge.
    au kaenda kutumia chenji ya ladar kaona posho ya bunge si lolote si chochote mbele ya vijisenti!
     
  2. m

    moshial Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa washington anapanga bajet karud jana
     
Loading...