• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Maoni ya Kizalendo

arete

arete

Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
7
Points
0
arete

arete

Member
Joined Sep 26, 2012
7 0
[h=5]Kama nchi inahitaji wataalamu wa lugha ya kiingereza basi msisitizo uwekwe kwenye kiingereza lakini kama nchi inahitaji wataalamu wenye ujuzi juu ya fani na taaluma mbalimbali zenye tija kwa taifa katika kuleta maendeleo basi tuache siasa na tufundishe wataalamu wetu kwa lugha wanayoielewa ili waweze kuchangia katika kuchochea maendeleo. Amka Ee Mtanzania[/h]
 

Forum statistics

Threads 1,405,631
Members 532,064
Posts 34,491,484
Top